ราคาบอล คู่ ซาร์เซลล์ (ยู 19) vs ดันเคอร์ (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกฝรั่งเศส ยู 19
12 เม.ย. 2569 20:00 น.
📊 สถิติ
59%
อัตราครองบอล
41%
93
บุก
75
11
บุกอันตราย
5
78
จำนวนการยิง
54
5
ยิงเข้ากรอบ
5
6
เตะมุม
6
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 0.25 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.1 | 3.3 | 3 |
| Bet365 | 2.05 | 3.6 | 2.9 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.95 | 3.1 | 2.75 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 2.1 | 3.35 | 3 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.67 | 2.5 | 1.05 |
| Bet365 | 0.85 | 2.75 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.65 | 2.75 | 0.68 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.65 | 2.5 | 1.05 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ซาร์เซลล์ (ยู 19) vs ดันเคอร์ (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ซาร์เซลล์ (ยู 19)
4-7-11
ดันเคอร์ (ยู 19)
7-2-13
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ซาร์เซลล์ (ยู 19)
23 : 42
ดันเคอร์ (ยู 19)
27 : 36
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ซาร์เซลล์ (ยู 19)
18.2%
ดันเคอร์ (ยู 19)
31.8%
ซาร์เซลล์ (ยู 19)
| รวม | 22 | 4 | 7 | 11 | 23 | 42 | 19 | 13 | 18.2% |
| 11 | 3 | 4 | 4 | 13 | 20 | 13 | 11 | 27.3% | |
| 11 | 1 | 3 | 7 | 10 | 22 | 6 | 12 | 9.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 8 | 12 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 3 | 9 | 10 | 7 | 14 | 18 | 14 | 13.6% |
| 11 | 2 | 5 | 4 | 4 | 6 | 11 | 14 | 18.2% | |
| 11 | 1 | 4 | 6 | 3 | 8 | 7 | 13 | 9.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 5 | 5 | 16.7% |
ดันเคอร์ (ยู 19)
| รวม | 22 | 7 | 2 | 13 | 27 | 36 | 23 | 11 | 31.8% |
| 12 | 2 | 2 | 8 | 9 | 17 | 8 | 14 | 16.7% | |
| 10 | 5 | 0 | 5 | 18 | 19 | 15 | 7 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 8 | 9 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 4 | 13 | 5 | 7 | 7 | 25 | 9 | 18.2% |
| 12 | 1 | 9 | 2 | 2 | 3 | 12 | 13 | 8.3% | |
| 10 | 3 | 4 | 3 | 5 | 4 | 13 | 4 | 30.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 2 | 9 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ซาร์เซลล์ (ยู 19)
45 - 52
ดันเคอร์ (ยู 19)
ซาร์เซลล์ (ยู 19)
ดันเคอร์ (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ซาร์เซลล์ (ยู 19)
LLDLLW
ยิงได้1.33
เสีย2.00
เตะมุม3.50
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%24.83
ดันเคอร์ (ยู 19)
LWLWDL
ยิงได้1.33
เสีย1.50
เตะมุม1.83
ใบเหลือง0.17
ครองบอล%13.67