ราคาบอล คู่ เลอ อาฟร์(ยู 19) vs ปารีส เอฟซี(ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกฝรั่งเศส ยู 19
12 เม.ย. 2569 20:00 น.
📊 สถิติ
47%
อัตราครองบอล
53%
100
บุก
80
8
บุกอันตราย
13
40
จำนวนการยิง
30
4
ยิงเข้ากรอบ
6
2
เตะมุม
7
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.77 | 0.75 | 1.02 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.7 | 3.7 | 3.9 |
| Bet365 | 1.6 | 4.2 | 4 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.67 | 3.3 | 3.4 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.73 | 3.65 | 3.9 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.48 | 2.5 | 1.45 |
| Bet365 | 0.8 | 3 | 1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.74 | 3 | 0.6 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.55 | 2.5 | 1.2 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เลอ อาฟร์(ยู 19) vs ปารีส เอฟซี(ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เลอ อาฟร์(ยู 19)
7-5-10
ปารีส เอฟซี(ยู 19)
9-6-6
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เลอ อาฟร์(ยู 19)
32 : 40
ปารีส เอฟซี(ยู 19)
31 : 30
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เลอ อาฟร์(ยู 19)
31.8%
ปารีส เอฟซี(ยู 19)
42.9%
เลอ อาฟร์(ยู 19)
| รวม | 22 | 7 | 5 | 10 | 32 | 40 | 26 | 9 | 31.8% |
| 11 | 5 | 1 | 5 | 20 | 22 | 16 | 8 | 45.5% | |
| 11 | 2 | 4 | 5 | 12 | 18 | 10 | 10 | 18.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 9 | 13 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 5 | 11 | 6 | 14 | 18 | 26 | 8 | 22.7% |
| 11 | 3 | 4 | 4 | 8 | 10 | 13 | 11 | 27.3% | |
| 11 | 2 | 7 | 2 | 6 | 8 | 13 | 8 | 18.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 6 | 8 | 33.3% |
ปารีส เอฟซี(ยู 19)
| รวม | 21 | 9 | 6 | 6 | 31 | 30 | 33 | 5 | 42.9% |
| 11 | 6 | 3 | 2 | 19 | 16 | 21 | 5 | 54.5% | |
| 10 | 3 | 3 | 4 | 12 | 14 | 12 | 8 | 30.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 11 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 8 | 8 | 5 | 16 | 11 | 32 | 4 | 38.1% |
| 11 | 5 | 4 | 2 | 12 | 7 | 19 | 4 | 45.5% | |
| 10 | 3 | 4 | 3 | 4 | 4 | 13 | 6 | 30.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 3 | 10 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เลอ อาฟร์(ยู 19)
47 - 62
ปารีส เอฟซี(ยู 19)
เลอ อาฟร์(ยู 19)
ปารีส เอฟซี(ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เลอ อาฟร์(ยู 19)
LLLWDL
ยิงได้1.50
เสีย2.17
เตะมุม4.17
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%36.00
ปารีส เอฟซี(ยู 19)
WLLWDW
ยิงได้1.33
เสีย1.83
เตะมุม4.50
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%42.50