ราคาบอล คู่ ซาร์เซลล์ (ยู 19) vs อาเมียงส์(ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.82 | 0 | 0.97 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.5 | 3.3 | 2.37 |
| Bet365 | 2.4 | 3.2 | 2.6 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 2.25 | 3 | 2.38 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 2.6 | 3.35 | 2.35 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.65 | 2.5 | 1.1 |
| Bet365 | 0.82 | 2.5 | 0.97 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.7 | 2.75 | 0.63 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.55 | 2.5 | 1.2 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ซาร์เซลล์ (ยู 19) vs อาเมียงส์(ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ซาร์เซลล์ (ยู 19)
4-6-9
อาเมียงส์(ยู 19)
7-3-8
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ซาร์เซลล์ (ยู 19)
21 : 37
อาเมียงส์(ยู 19)
29 : 23
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ซาร์เซลล์ (ยู 19)
21.1%
อาเมียงส์(ยู 19)
38.9%
ซาร์เซลล์ (ยู 19)
| รวม | 19 | 4 | 6 | 9 | 21 | 37 | 18 | 12 | 21.1% |
| 10 | 3 | 3 | 4 | 12 | 19 | 12 | 10 | 30.0% | |
| 9 | 1 | 3 | 5 | 9 | 18 | 6 | 12 | 11.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 9 | 12 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 19 | 2 | 9 | 8 | 6 | 12 | 15 | 14 | 10.5% |
| 10 | 1 | 5 | 4 | 3 | 6 | 8 | 13 | 10.0% | |
| 9 | 1 | 4 | 4 | 3 | 6 | 7 | 12 | 11.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 4 | 2 | 3 | 5 | 4 | 0.0% |
อาเมียงส์(ยู 19)
| รวม | 18 | 7 | 3 | 8 | 29 | 23 | 24 | 8 | 38.9% |
| 9 | 5 | 2 | 2 | 21 | 12 | 17 | 6 | 55.6% | |
| 9 | 2 | 1 | 6 | 8 | 11 | 7 | 11 | 22.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 9 | 9 | 6 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 18 | 1 | 15 | 2 | 6 | 6 | 18 | 11 | 5.6% |
| 9 | 1 | 8 | 0 | 4 | 2 | 11 | 9 | 11.1% | |
| 9 | 0 | 7 | 2 | 2 | 4 | 7 | 11 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 4 | 2 | 2 | 4 | 4 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ซาร์เซลล์ (ยู 19)
49 - 60
อาเมียงส์(ยู 19)
ซาร์เซลล์ (ยู 19)
อาเมียงส์(ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ซาร์เซลล์ (ยู 19)
LLWLDW
ยิงได้1.50
เสีย2.00
เตะมุม3.33
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%29.83
อาเมียงส์(ยู 19)
WLLWLL
ยิงได้1.50
เสีย1.50
เตะมุม3.33
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%40.17