ราคาบอล คู่ เอฟซี ชาร์ตร์ ยู19 vs ซาร์เซลล์ (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกฝรั่งเศส ยู 19
15 ก.พ. 2569 20:30 น.
📊 สถิติ
0%
อัตราครองบอล
0%
121
บุก
155
7
บุกอันตราย
7
54
จำนวนการยิง
71
3
ยิงเข้ากรอบ
4
4
เตะมุม
5
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | -0.25 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.96 | -0.25 | 0.84 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.8 | 3.25 | 2.2 |
| Bet365 | 2.87 | 3.6 | 2.05 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 3.2 | 3.3 | 2.1 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 2.8 | 3.3 | 2.25 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.85 | 2.5 | 0.85 |
| Bet365 | 0.87 | 2.5 | 0.92 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.91 | 2.5 | 0.88 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.75 | 2.5 | 0.9 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอฟซี ชาร์ตร์ ยู19 vs ซาร์เซลล์ (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอฟซี ชาร์ตร์ ยู19
4-4-10
ซาร์เซลล์ (ยู 19)
4-6-8
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอฟซี ชาร์ตร์ ยู19
19 : 34
ซาร์เซลล์ (ยู 19)
20 : 35
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอฟซี ชาร์ตร์ ยู19
22.2%
ซาร์เซลล์ (ยู 19)
22.2%
เอฟซี ชาร์ตร์ ยู19
| รวม | 18 | 4 | 4 | 10 | 19 | 34 | 16 | 13 | 22.2% |
| 9 | 4 | 3 | 2 | 12 | 10 | 15 | 6 | 44.4% | |
| 9 | 0 | 1 | 8 | 7 | 24 | 1 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 9 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 18 | 1 | 11 | 6 | 7 | 15 | 14 | 14 | 5.6% |
| 9 | 1 | 6 | 2 | 4 | 5 | 9 | 12 | 11.1% | |
| 9 | 0 | 5 | 4 | 3 | 10 | 5 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 4 | 2 | 1 | 4 | 4 | 0.0% |
ซาร์เซลล์ (ยู 19)
| รวม | 18 | 4 | 6 | 8 | 20 | 35 | 18 | 10 | 22.2% |
| 10 | 3 | 3 | 4 | 12 | 19 | 12 | 10 | 30.0% | |
| 8 | 1 | 3 | 4 | 8 | 16 | 6 | 12 | 12.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 10 | 13 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 18 | 2 | 9 | 7 | 6 | 11 | 15 | 13 | 11.1% |
| 10 | 1 | 5 | 4 | 3 | 6 | 8 | 13 | 10.0% | |
| 8 | 1 | 4 | 3 | 3 | 5 | 7 | 11 | 12.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 5 | 5 | 7 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอฟซี ชาร์ตร์ ยู19
55 - 56
ซาร์เซลล์ (ยู 19)
เอฟซี ชาร์ตร์ ยู19
ซาร์เซลล์ (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอฟซี ชาร์ตร์ ยู19
LWLDWL
ยิงได้0.83
เสีย1.50
เตะมุม2.83
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%36.33
ซาร์เซลล์ (ยู 19)
LWLDWL
ยิงได้1.67
เสีย2.17
เตะมุม2.50
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%36.67