ราคาบอล คู่ ซาร์เซลล์ (ยู 19) vs ก็อง(ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
📊 สถิติ
51%
อัตราครองบอล
49%
102
บุก
102
13
บุกอันตราย
4
60
จำนวนการยิง
52
6
ยิงเข้ากรอบ
3
6
เตะมุม
3
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.02 | 0.25 | 0.77 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.03 | 0.25 | 0.78 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.37 | 3.2 | 2.6 |
| Bet365 | 2.25 | 3.4 | 2.7 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 2.3 | 3.4 | 2.75 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 2.45 | 3.2 | 2.65 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.75 | 2.5 | 0.95 |
| Bet365 | 0.97 | 2.75 | 0.82 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.97 | 2.75 | 0.83 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.75 | 2.5 | 0.9 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ซาร์เซลล์ (ยู 19) vs ก็อง(ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ซาร์เซลล์ (ยู 19)
4-6-7
ก็อง(ยู 19)
6-3-8
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ซาร์เซลล์ (ยู 19)
18 : 32
ก็อง(ยู 19)
24 : 31
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ซาร์เซลล์ (ยู 19)
23.5%
ก็อง(ยู 19)
35.3%
ซาร์เซลล์ (ยู 19)
| รวม | 17 | 4 | 6 | 7 | 18 | 32 | 18 | 10 | 23.5% |
| 9 | 3 | 3 | 3 | 10 | 16 | 12 | 10 | 33.3% | |
| 8 | 1 | 3 | 4 | 8 | 16 | 6 | 12 | 12.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 11 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 2 | 8 | 7 | 5 | 10 | 14 | 13 | 11.8% |
| 9 | 1 | 4 | 4 | 2 | 5 | 7 | 13 | 11.1% | |
| 8 | 1 | 4 | 3 | 3 | 5 | 7 | 12 | 12.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 4 | 4 | 7 | 16.7% |
ก็อง(ยู 19)
| รวม | 17 | 6 | 3 | 8 | 24 | 31 | 21 | 9 | 35.3% |
| 9 | 3 | 1 | 5 | 13 | 15 | 10 | 11 | 33.3% | |
| 8 | 3 | 2 | 3 | 11 | 16 | 11 | 6 | 37.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 8 | 16 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 3 | 11 | 3 | 7 | 7 | 20 | 6 | 17.6% |
| 9 | 1 | 7 | 1 | 2 | 2 | 10 | 8 | 11.1% | |
| 8 | 2 | 4 | 2 | 5 | 5 | 10 | 5 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 5 | 6 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ซาร์เซลล์ (ยู 19)
60 - 46
ก็อง(ยู 19)
ซาร์เซลล์ (ยู 19)
ก็อง(ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ซาร์เซลล์ (ยู 19)
WLDWLD
ยิงได้1.50
เสีย1.83
เตะมุม2.33
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%37.83
ก็อง(ยู 19)
WLLDLL
ยิงได้1.33
เสีย2.67
เตะมุม2.33
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%34.83