ราคาบอล คู่ ปารีส เอฟซี(ยู 19) vs เครย์ (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกฝรั่งเศส ยู 19
25 ม.ค. 2569 20:30 น.
📊 สถิติ
52%
อัตราครองบอล
48%
87
บุก
92
7
บุกอันตราย
8
56
จำนวนการยิง
64
5
ยิงเข้ากรอบ
3
4
เตะมุม
4
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1 | 1 | 0.8 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1 | 1 | 0.8 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.57 | 3.7 | 4.6 |
| Bet365 | 1.57 | 4 | 4.33 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.55 | 4 | 5 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.6 | 3.75 | 4.7 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.67 | 2.5 | 1.1 |
| Bet365 | 0.82 | 2.75 | 0.97 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.85 | 2.75 | 0.94 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.65 | 2.5 | 1.05 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ปารีส เอฟซี(ยู 19) vs เครย์ (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ปารีส เอฟซี(ยู 19)
6-5-4
เครย์ (ยู 19)
3-5-7
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ปารีส เอฟซี(ยู 19)
23 : 19
เครย์ (ยู 19)
15 : 26
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ปารีส เอฟซี(ยู 19)
40.0%
เครย์ (ยู 19)
20.0%
ปารีส เอฟซี(ยู 19)
| รวม | 15 | 6 | 5 | 4 | 23 | 19 | 23 | 6 | 40.0% |
| 7 | 3 | 3 | 1 | 12 | 9 | 12 | 7 | 42.9% | |
| 8 | 3 | 2 | 3 | 11 | 10 | 11 | 5 | 37.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 7 | 8 | 9 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 15 | 5 | 7 | 3 | 10 | 8 | 22 | 4 | 33.3% |
| 7 | 2 | 4 | 1 | 6 | 5 | 10 | 6 | 28.6% | |
| 8 | 3 | 3 | 2 | 4 | 3 | 12 | 2 | 37.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 4 | 9 | 33.3% |
เครย์ (ยู 19)
| รวม | 15 | 3 | 5 | 7 | 15 | 26 | 14 | 12 | 20.0% |
| 7 | 2 | 2 | 3 | 7 | 10 | 8 | 11 | 28.6% | |
| 8 | 1 | 3 | 4 | 8 | 16 | 6 | 12 | 12.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 5 | 14 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 15 | 3 | 9 | 3 | 7 | 9 | 18 | 8 | 20.0% |
| 7 | 2 | 4 | 1 | 5 | 4 | 10 | 7 | 28.6% | |
| 8 | 1 | 5 | 2 | 2 | 5 | 8 | 9 | 12.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 1 | 3 | 6 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ปารีส เอฟซี(ยู 19)
67 - 43
เครย์ (ยู 19)
ปารีส เอฟซี(ยู 19)
เครย์ (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ปารีส เอฟซี(ยู 19)
DDLWWD
ยิงได้1.17
เสีย1.33
เตะมุม3.83
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%42.00
เครย์ (ยู 19)
WLLDLL
ยิงได้0.83
เสีย2.33
เตะมุม1.50
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%31.33