ราคาบอล คู่ ปารีส เอฟซี(ยู 19) vs ซาร์เซลล์ (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.93 | 0.75 | 0.88 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.89 | 0.75 | 0.9 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.67 | 3.6 | 4.2 |
| Bet365 | 1.7 | 3.8 | 3.8 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.67 | 3.9 | 4.2 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.7 | 3.6 | 4.2 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.57 | 2.5 | 1.25 |
| Bet365 | 0.98 | 3 | 0.83 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.97 | 3 | 0.83 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.55 | 2.5 | 1.2 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ปารีส เอฟซี(ยู 19) vs ซาร์เซลล์ (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ปารีส เอฟซี(ยู 19)
6-3-4
ซาร์เซลล์ (ยู 19)
3-5-6
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ปารีส เอฟซี(ยู 19)
23 : 19
ซาร์เซลล์ (ยู 19)
14 : 26
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ปารีส เอฟซี(ยู 19)
46.2%
ซาร์เซลล์ (ยู 19)
21.4%
ปารีส เอฟซี(ยู 19)
| รวม | 13 | 6 | 3 | 4 | 23 | 19 | 21 | 5 | 46.2% |
| 6 | 3 | 2 | 1 | 12 | 9 | 11 | 8 | 50.0% | |
| 7 | 3 | 1 | 3 | 11 | 10 | 10 | 5 | 42.9% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 11 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 13 | 5 | 5 | 3 | 10 | 8 | 20 | 4 | 38.5% |
| 6 | 2 | 3 | 1 | 6 | 5 | 9 | 5 | 33.3% | |
| 7 | 3 | 2 | 2 | 4 | 3 | 11 | 3 | 42.9% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 5 | 10 | 50.0% |
ซาร์เซลล์ (ยู 19)
| รวม | 14 | 3 | 5 | 6 | 14 | 26 | 14 | 11 | 21.4% |
| 8 | 3 | 3 | 2 | 9 | 12 | 12 | 6 | 37.5% | |
| 6 | 0 | 2 | 4 | 5 | 14 | 2 | 13 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 7 | 10 | 5 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 14 | 2 | 6 | 6 | 4 | 8 | 12 | 13 | 14.3% |
| 8 | 1 | 4 | 3 | 2 | 4 | 7 | 11 | 12.5% | |
| 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 4 | 5 | 13 | 16.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 4 | 8 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ปารีส เอฟซี(ยู 19)
58 - 42
ซาร์เซลล์ (ยู 19)
ปารีส เอฟซี(ยู 19)
ซาร์เซลล์ (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ปารีส เอฟซี(ยู 19)
LWWDDL
ยิงได้1.50
เสีย1.83
เตะมุม2.83
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%42.00
ซาร์เซลล์ (ยู 19)
WLDLDL
ยิงได้1.17
เสีย1.67
เตะมุม2.17
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%37.17