ราคาบอล คู่ ซาน เฟอร์นันโด ซีดี ยู19 vs มาร์เบลลา ยู19 ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.85 | 0.5 | 0.85 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.85 | 0.5 | 0.85 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.82 | 0.5 | 0.97 |
| Easybet | 1.02 | 0.75 | 0.7 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.78 | 0.5 | 0.98 |
| 12bet | 0.78 | 0.5 | 0.98 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.85 | 3.08 | 3.5 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.85 | 3.2 | 3.35 |
| Ladbrokes | 1.8 | 3.25 | 4 |
| Bet365 | 1.8 | 3.4 | 4 |
| Easybet | 1.8 | 3.4 | 4 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.78 | 3.25 | 4 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.76 | 2.25 | 0.94 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.75 | 2.25 | 0.95 |
| Ladbrokes | 0.95 | 2.5 | 0.75 |
| Bet365 | 0.82 | 2.25 | 0.97 |
| Easybet | 0.74 | 2.25 | 0.97 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.85 | 2.25 | 0.91 |
| 12bet | 0.85 | 2.25 | 0.91 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ซาน เฟอร์นันโด ซีดี ยู19 vs มาร์เบลลา ยู19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ซาน เฟอร์นันโด ซีดี ยู19
0-0-0
มาร์เบลลา ยู19
0-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ซาน เฟอร์นันโด ซีดี ยู19
0 : 0
มาร์เบลลา ยู19
0 : 0
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ซาน เฟอร์นันโด ซีดี ยู19
0.0%
มาร์เบลลา ยู19
0.0%
ซาน เฟอร์นันโด ซีดี ยู19
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
มาร์เบลลา ยู19
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ซาน เฟอร์นันโด ซีดี ยู19
35 - 27
มาร์เบลลา ยู19
ซาน เฟอร์นันโด ซีดี ยู19
มาร์เบลลา ยู19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ซาน เฟอร์นันโด ซีดี ยู19
WLDLLD
ยิงได้1.00
เสีย1.83
เตะมุม2.67
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%34.17
มาร์เบลลา ยู19
LDWLLD
ยิงได้0.83
เสีย1.83
เตะมุม2.17
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%5.00