ราคาบอล คู่ ยาบโลเนช (ยู 19) vs มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกสาธารณรัฐเช็ก U19
31 พ.ค. 2568 15:15 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.95 | -0.25 | 0.81 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | |||
| Easybet | 0.85 | -0.5 | 0.91 |
| Vcbet | 0.88 | -0.5 | 0.84 |
| Mansion88 | 0.61 | -0.5 | 1.29 |
| 12bet | 0.62 | -0.5 | 1.28 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 2.79 | 3.75 | 2.02 |
| Ladbrokes | 2.75 | 3.6 | 2.1 |
| Bet365 | |||
| Easybet | 2.6 | 3.8 | 2.1 |
| Vcbet | 3.5 | 4 | 1.87 |
| Mansion88 | 2.46 | 3.65 | 2.28 |
| 12bet | 2.46 | 3.65 | 2.28 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.96 | 3.25 | 0.8 |
| Ladbrokes | 0.44 | 2.5 | 1.6 |
| Bet365 | |||
| Easybet | 0.96 | 3.25 | 0.79 |
| Vcbet | 0.89 | 3.25 | 0.88 |
| Mansion88 | 1 | 3.25 | 0.82 |
| 12bet | 1 | 3.25 | 0.82 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ยาบโลเนช (ยู 19) vs มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ยาบโลเนช (ยู 19)
3-7-17
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
8-6-13
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ยาบโลเนช (ยู 19)
24 : 66
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
49 : 61
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ยาบโลเนช (ยู 19)
11.1%
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
29.6%
ยาบโลเนช (ยู 19)
| รวม | 27 | 3 | 7 | 17 | 24 | 66 | 16 | 16 | 11.1% |
| 13 | 1 | 3 | 9 | 9 | 32 | 6 | 16 | 7.7% | |
| 14 | 2 | 4 | 8 | 15 | 34 | 10 | 11 | 14.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 0 | 6 | 4 | 19 | 0 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 27 | 8 | 8 | 11 | 16 | 25 | 32 | 10 | 29.6% |
| 13 | 3 | 5 | 5 | 7 | 12 | 14 | 14 | 23.1% | |
| 14 | 5 | 3 | 6 | 9 | 13 | 18 | 6 | 35.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 6 | 7 | 33.3% |
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
| รวม | 27 | 8 | 6 | 13 | 49 | 61 | 30 | 10 | 29.6% |
| 14 | 7 | 3 | 4 | 29 | 23 | 24 | 7 | 50.0% | |
| 13 | 1 | 3 | 9 | 20 | 38 | 6 | 15 | 7.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 12 | 9 | 11 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 27 | 7 | 10 | 10 | 21 | 27 | 31 | 11 | 25.9% |
| 14 | 6 | 3 | 5 | 12 | 11 | 21 | 10 | 42.9% | |
| 13 | 1 | 7 | 5 | 9 | 16 | 10 | 14 | 7.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 4 | 9 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ยาบโลเนช (ยู 19)
20 - 71
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
ยาบโลเนช (ยู 19)
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ยาบโลเนช (ยู 19)
LLLLLL
ยิงได้0.67
เสีย3.17
เตะมุม3.17
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%23.67
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
WWLWDD
ยิงได้2.00
เสีย1.50
เตะมุม5.33
ใบเหลือง2.50
ครองบอล%31.17