ราคาบอล คู่ บานิค ออสตราว่า (ยู 19) vs ยาบโลเนช (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกสาธารณรัฐเช็ก U19
25 เม.ย. 2568 15:30 น.
📊 สถิติ
0%
อัตราครองบอล
0%
163
บุก
102
12
บุกอันตราย
5
78
จำนวนการยิง
44
6
ยิงเข้ากรอบ
2
6
เตะมุม
1
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.85 | 2.5 | 0.85 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | |||
| Easybet | 0.85 | 2.5 | 0.85 |
| Vcbet | 0.97 | 2.75 | 0.83 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.72 | 2.5 | 1.04 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.07 | 7.5 | 11.5 |
| Ladbrokes | 1.09 | 9.5 | 13 |
| Bet365 | |||
| Easybet | 1.07 | 7.5 | 11.5 |
| Vcbet | 1.07 | 10.5 | 23 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.06 | 9.9 | 13 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.94 | 4 | 0.76 |
| Ladbrokes | 0.61 | 3.5 | 1.15 |
| Bet365 | |||
| Easybet | 0.94 | 4 | 0.76 |
| Vcbet | 0.78 | 3.75 | 0.97 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.89 | 4 | 0.87 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ บานิค ออสตราว่า (ยู 19) vs ยาบโลเนช (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
11-2-1
ยาบโลเนช (ยู 19)
1-5-9
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
40 : 11
ยาบโลเนช (ยู 19)
14 : 37
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
78.6%
ยาบโลเนช (ยู 19)
6.7%
บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
| รวม | 14 | 11 | 2 | 1 | 40 | 11 | 35 | 1 | 78.6% |
| 7 | 5 | 1 | 1 | 18 | 8 | 16 | 4 | 71.4% | |
| 7 | 6 | 1 | 0 | 22 | 3 | 19 | 1 | 85.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 2 | 0 | 17 | 5 | 14 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 14 | 6 | 6 | 2 | 14 | 6 | 24 | 2 | 42.9% |
| 7 | 2 | 3 | 2 | 5 | 5 | 9 | 11 | 28.6% | |
| 7 | 4 | 3 | 0 | 9 | 1 | 15 | 1 | 57.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 1 | 11 | 50.0% |
ยาบโลเนช (ยู 19)
| รวม | 15 | 1 | 5 | 9 | 14 | 37 | 8 | 16 | 6.7% |
| 8 | 0 | 3 | 5 | 5 | 21 | 3 | 16 | 0.0% | |
| 7 | 1 | 2 | 4 | 9 | 16 | 5 | 11 | 14.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 7 | 16 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 15 | 3 | 6 | 6 | 8 | 15 | 15 | 15 | 20.0% |
| 8 | 1 | 4 | 3 | 4 | 8 | 7 | 15 | 12.5% | |
| 7 | 2 | 2 | 3 | 4 | 7 | 8 | 11 | 28.6% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 6 | 5 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
66 - 31
ยาบโลเนช (ยู 19)
บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
ยาบโลเนช (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
WDWWLW
ยิงได้3.00
เสีย1.33
เตะมุม5.67
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%46.83
ยาบโลเนช (ยู 19)
LDLWWD
ยิงได้1.00
เสีย1.33
เตะมุม4.67
ใบเหลือง2.33
ครองบอล%37.50