ราคาบอล คู่ ยาบโลเนช (ยู 19) vs เบอโน่ (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | -0.25 | 0.85 |
| Easybet | 0.94 | -0.25 | 0.84 |
| Vcbet | 0.93 | 0 | 0.86 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.6 | -0.5 | 1.25 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.6 | 3.6 | 2.2 |
| Bet365 | 2.8 | 3.8 | 2.05 |
| Easybet | 2.4 | 3.7 | 2.35 |
| Vcbet | 2.5 | 3.8 | 2.45 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 2.51 | 3.6 | 2.25 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.44 | 2.5 | 1.6 |
| Bet365 | 0.9 | 3.25 | 0.9 |
| Easybet | 0.97 | 3.25 | 0.82 |
| Vcbet | 0.95 | 3.25 | 0.84 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.99 | 3.25 | 0.81 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ยาบโลเนช (ยู 19) vs เบอโน่ (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ยาบโลเนช (ยู 19)
3-7-11
เบอโน่ (ยู 19)
4-4-13
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ยาบโลเนช (ยู 19)
20 : 47
เบอโน่ (ยู 19)
25 : 53
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ยาบโลเนช (ยู 19)
14.3%
เบอโน่ (ยู 19)
19.0%
ยาบโลเนช (ยู 19)
| รวม | 21 | 3 | 7 | 11 | 20 | 47 | 16 | 14 | 14.3% |
| 10 | 1 | 3 | 6 | 7 | 24 | 6 | 16 | 10.0% | |
| 11 | 2 | 4 | 5 | 13 | 23 | 10 | 11 | 18.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 10 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 6 | 7 | 8 | 12 | 19 | 25 | 9 | 28.6% |
| 10 | 2 | 4 | 4 | 5 | 9 | 10 | 15 | 20.0% | |
| 11 | 4 | 3 | 4 | 7 | 10 | 15 | 6 | 36.4% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 4 | 4 | 10 | 50.0% |
เบอโน่ (ยู 19)
| รวม | 21 | 4 | 4 | 13 | 25 | 53 | 16 | 15 | 19.0% |
| 11 | 3 | 3 | 5 | 14 | 25 | 12 | 13 | 27.3% | |
| 10 | 1 | 1 | 8 | 11 | 28 | 4 | 14 | 10.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 1 | 5 | 5 | 20 | 1 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 6 | 9 | 6 | 17 | 23 | 27 | 8 | 28.6% |
| 11 | 4 | 3 | 4 | 9 | 14 | 15 | 7 | 36.4% | |
| 10 | 2 | 6 | 2 | 8 | 9 | 12 | 8 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 3 | 3 | 5 | 10 | 3 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ยาบโลเนช (ยู 19)
65 - 43
เบอโน่ (ยู 19)
ยาบโลเนช (ยู 19)
เบอโน่ (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ยาบโลเนช (ยู 19)
DLWWDL
ยิงได้1.00
เสีย1.67
เตะมุม4.00
ใบเหลือง2.33
ครองบอล%34.50
เบอโน่ (ยู 19)
LLDLLL
ยิงได้0.83
เสีย3.33
เตะมุม3.67
ใบเหลือง2.50
ครองบอล%31.00