ราคาบอล คู่ นีซ (ยู 19) vs กิโซนาชชา พรูเนลลี ยู19 ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 2.5 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.85 | 2.5 | 0.94 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.07 | 8.5 | 21 |
| Bet365 | 1.11 | 7.5 | 19 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.06 | 7.5 | 22 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.44 | 2.5 | 1.6 |
| Bet365 | 0.82 | 3.25 | 0.97 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1 | 3.25 | 0.8 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ นีซ (ยู 19) vs กิโซนาชชา พรูเนลลี ยู19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
นีซ (ยู 19)
9-7-5
กิโซนาชชา พรูเนลลี ยู19
3-3-16
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
นีซ (ยู 19)
47 : 22
กิโซนาชชา พรูเนลลี ยู19
14 : 60
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
นีซ (ยู 19)
42.9%
กิโซนาชชา พรูเนลลี ยู19
13.6%
นีซ (ยู 19)
| รวม | 21 | 9 | 7 | 5 | 47 | 22 | 34 | 5 | 42.9% |
| 11 | 4 | 7 | 0 | 26 | 11 | 19 | 6 | 36.4% | |
| 10 | 5 | 0 | 5 | 21 | 11 | 15 | 5 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 6 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 8 | 8 | 5 | 18 | 8 | 32 | 4 | 38.1% |
| 11 | 5 | 3 | 3 | 10 | 5 | 18 | 3 | 45.5% | |
| 10 | 3 | 5 | 2 | 8 | 3 | 14 | 5 | 30.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 2 | 1 | 9 | 33.3% |
กิโซนาชชา พรูเนลลี ยู19
| รวม | 22 | 3 | 3 | 16 | 14 | 60 | 12 | 14 | 13.6% |
| 11 | 3 | 1 | 7 | 10 | 32 | 10 | 14 | 27.3% | |
| 11 | 0 | 2 | 9 | 4 | 28 | 2 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 1 | 5 | 1 | 16 | 1 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 0 | 18 | 4 | 1 | 6 | 18 | 13 | 0.0% |
| 11 | 0 | 11 | 0 | 0 | 0 | 11 | 12 | 0.0% | |
| 11 | 0 | 7 | 4 | 1 | 6 | 7 | 11 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 6 | 0 | 0 | 0 | 6 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
นีซ (ยู 19)
68 - 12
กิโซนาชชา พรูเนลลี ยู19
นีซ (ยู 19)
กิโซนาชชา พรูเนลลี ยู19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
นีซ (ยู 19)
LDDWWL
ยิงได้1.00
เสีย1.00
เตะมุม4.50
ใบเหลือง0.33
ครองบอล%26.50
กิโซนาชชา พรูเนลลี ยู19
LDLLLL
ยิงได้0.17
เสีย2.67
เตะมุม0.67
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%5.00