ราคาบอล คู่ โรเดซ อาเวรง ยู19 vs โอลิมปิก โรเวแน็ง ยู19 ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกฝรั่งเศส ยู 19
6 เม.ย. 2568 20:00 น.
📊 สถิติ
0%
อัตราครองบอล
0%
130
บุก
90
5
บุกอันตราย
6
65
จำนวนการยิง
61
2
ยิงเข้ากรอบ
1
3
เตะมุม
8
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | 0.25 | 1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.85 | 0.25 | 0.94 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.15 | 3.5 | 2.75 |
| Bet365 | 1.9 | 3.4 | 3.25 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 2.05 | 3.5 | 2.9 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.57 | 2.5 | 1.25 |
| Bet365 | 0.97 | 3 | 0.82 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.99 | 3 | 0.81 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ โรเดซ อาเวรง ยู19 vs โอลิมปิก โรเวแน็ง ยู19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
โรเดซ อาเวรง ยู19
4-4-14
โอลิมปิก โรเวแน็ง ยู19
6-9-6
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
โรเดซ อาเวรง ยู19
23 : 43
โอลิมปิก โรเวแน็ง ยู19
33 : 36
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
โรเดซ อาเวรง ยู19
18.2%
โอลิมปิก โรเวแน็ง ยู19
28.6%
โรเดซ อาเวรง ยู19
| รวม | 22 | 4 | 4 | 14 | 23 | 43 | 16 | 12 | 18.2% |
| 11 | 3 | 2 | 6 | 13 | 17 | 11 | 12 | 27.3% | |
| 11 | 1 | 2 | 8 | 10 | 26 | 5 | 11 | 9.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 4 | 11 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 2 | 14 | 6 | 7 | 12 | 20 | 12 | 9.1% |
| 11 | 2 | 5 | 4 | 4 | 6 | 11 | 13 | 18.2% | |
| 11 | 0 | 9 | 2 | 3 | 6 | 9 | 10 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 1 | 1 | 7 | 16.7% |
โอลิมปิก โรเวแน็ง ยู19
| รวม | 21 | 6 | 9 | 6 | 33 | 36 | 27 | 10 | 28.6% |
| 10 | 4 | 3 | 3 | 19 | 17 | 15 | 9 | 40.0% | |
| 11 | 2 | 6 | 3 | 14 | 19 | 12 | 9 | 18.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 10 | 11 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 3 | 12 | 6 | 8 | 12 | 21 | 11 | 14.3% |
| 10 | 3 | 7 | 0 | 6 | 1 | 16 | 8 | 30.0% | |
| 11 | 0 | 5 | 6 | 2 | 11 | 5 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 4 | 2 | 2 | 4 | 4 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
โรเดซ อาเวรง ยู19
40 - 52
โอลิมปิก โรเวแน็ง ยู19
โรเดซ อาเวรง ยู19
โอลิมปิก โรเวแน็ง ยู19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
โรเดซ อาเวรง ยู19
LLLDLW
ยิงได้0.67
เสีย1.83
เตะมุม2.83
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%8.33
โอลิมปิก โรเวแน็ง ยู19
WDLLWL
ยิงได้1.67
เสีย1.83
เตะมุม3.50
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%11.00