ราคาบอล คู่ ตูลูส (ยู 19) vs กิโซนาชชา พรูเนลลี ยู19 ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 2.75 | 0.95 |
| Easybet | 0.85 | 2.75 | 0.94 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.08 | 2.75 | 0.72 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.08 | 9 | 15 |
| Bet365 | 1.11 | 11 | 11 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.57 | 3.5 | 1.25 |
| Bet365 | 0.9 | 4.25 | 0.9 |
| Easybet | 0.9 | 4.25 | 0.88 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.25 | 4.25 | 0.6 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ตูลูส (ยู 19) vs กิโซนาชชา พรูเนลลี ยู19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ตูลูส (ยู 19)
13-4-3
กิโซนาชชา พรูเนลลี ยู19
3-2-15
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ตูลูส (ยู 19)
49 : 30
กิโซนาชชา พรูเนลลี ยู19
14 : 55
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ตูลูส (ยู 19)
65.0%
กิโซนาชชา พรูเนลลี ยู19
15.0%
ตูลูส (ยู 19)
| รวม | 20 | 13 | 4 | 3 | 49 | 30 | 43 | 1 | 65.0% |
| 9 | 6 | 2 | 1 | 18 | 8 | 20 | 5 | 66.7% | |
| 11 | 7 | 2 | 2 | 31 | 22 | 23 | 1 | 63.6% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 6 | 0 | 0 | 19 | 7 | 18 | 100.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 20 | 6 | 9 | 5 | 19 | 15 | 27 | 6 | 30.0% |
| 9 | 4 | 3 | 2 | 7 | 3 | 15 | 8 | 44.4% | |
| 11 | 2 | 6 | 3 | 12 | 12 | 12 | 5 | 18.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 4 | 10 | 50.0% |
กิโซนาชชา พรูเนลลี ยู19
| รวม | 20 | 3 | 2 | 15 | 14 | 55 | 11 | 14 | 15.0% |
| 10 | 3 | 1 | 6 | 10 | 27 | 10 | 14 | 30.0% | |
| 10 | 0 | 1 | 9 | 4 | 28 | 1 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 0 | 5 | 4 | 14 | 3 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 20 | 0 | 16 | 4 | 1 | 6 | 16 | 13 | 0.0% |
| 10 | 0 | 10 | 0 | 0 | 0 | 10 | 12 | 0.0% | |
| 10 | 0 | 6 | 4 | 1 | 6 | 6 | 11 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 6 | 0 | 1 | 1 | 6 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ตูลูส (ยู 19)
82 - 14
กิโซนาชชา พรูเนลลี ยู19
ตูลูส (ยู 19)
กิโซนาชชา พรูเนลลี ยู19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ตูลูส (ยู 19)
WWWWWW
ยิงได้3.17
เสีย1.17
เตะมุม4.67
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%40.00
กิโซนาชชา พรูเนลลี ยู19
LLLLLW
ยิงได้0.67
เสีย2.33
เตะมุม0.17
ใบเหลือง0.50
ครองบอล%5.33