ราคาบอล คู่ โรเดซ อาเวรง ยู19 vs มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1 | -0.25 | 0.8 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.94 | -0.25 | 0.85 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.8 | 3.75 | 2 |
| Bet365 | 3.2 | 3.3 | 2 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 3 | 3.3 | 2.05 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.6 | 2.5 | 1.2 |
| Bet365 | 0.9 | 2.75 | 0.9 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.9 | 2.75 | 0.9 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ โรเดซ อาเวรง ยู19 vs มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
โรเดซ อาเวรง ยู19
4-4-12
มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19)
10-5-4
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
โรเดซ อาเวรง ยู19
22 : 38
มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19)
38 : 29
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
โรเดซ อาเวรง ยู19
20.0%
มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19)
52.6%
โรเดซ อาเวรง ยู19
| รวม | 20 | 4 | 4 | 12 | 22 | 38 | 16 | 12 | 20.0% |
| 10 | 3 | 2 | 5 | 12 | 13 | 11 | 12 | 30.0% | |
| 10 | 1 | 2 | 7 | 10 | 25 | 5 | 11 | 10.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 10 | 5 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 20 | 2 | 13 | 5 | 7 | 11 | 19 | 12 | 10.0% |
| 10 | 2 | 5 | 3 | 4 | 5 | 11 | 11 | 20.0% | |
| 10 | 0 | 8 | 2 | 3 | 6 | 8 | 9 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 5 | 0 | 2 | 1 | 8 | 16.7% |
มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19)
| รวม | 19 | 10 | 5 | 4 | 38 | 29 | 35 | 4 | 52.6% |
| 9 | 5 | 1 | 3 | 19 | 14 | 16 | 8 | 55.6% | |
| 10 | 5 | 4 | 1 | 19 | 15 | 19 | 2 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 10 | 10 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 19 | 7 | 9 | 3 | 16 | 13 | 30 | 4 | 36.8% |
| 9 | 4 | 5 | 0 | 10 | 6 | 17 | 4 | 44.4% | |
| 10 | 3 | 4 | 3 | 6 | 7 | 13 | 4 | 30.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 3 | 7 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
โรเดซ อาเวรง ยู19
30 - 58
มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19)
โรเดซ อาเวรง ยู19
มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
โรเดซ อาเวรง ยู19
LDLWLD
ยิงได้1.00
เสีย1.67
เตะมุม3.00
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%13.17
มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19)
LLWWDW
ยิงได้1.67
เสีย1.67
เตะมุม4.17
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%19.83