ราคาบอล คู่ มาริญาน ฌิญัก ยู19 vs แซงต์ เอเตียน(ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกฝรั่งเศส ยู 19
9 มี.ค. 2568 21:00 น.
📊 สถิติ
42%
อัตราครองบอล
58%
71
บุก
116
9
บุกอันตราย
23
29
จำนวนการยิง
57
5
ยิงเข้ากรอบ
6
2
เตะมุม
8
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.02 | -0.75 | 0.74 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.05 | -1 | 0.75 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.91 | -1 | 0.88 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 4.05 | 3.7 | 1.65 |
| Ladbrokes | 4.2 | 3.75 | 1.67 |
| Bet365 | 5.5 | 4.5 | 1.44 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 5.5 | 3.9 | 1.45 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.94 | 2.75 | 0.82 |
| Ladbrokes | 0.75 | 2.5 | 0.95 |
| Bet365 | 0.97 | 2.75 | 0.82 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.97 | 2.75 | 0.82 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ มาริญาน ฌิญัก ยู19 vs แซงต์ เอเตียน(ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
มาริญาน ฌิญัก ยู19
4-4-11
แซงต์ เอเตียน(ยู 19)
9-6-4
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
มาริญาน ฌิญัก ยู19
14 : 38
แซงต์ เอเตียน(ยู 19)
36 : 19
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
มาริญาน ฌิญัก ยู19
21.1%
แซงต์ เอเตียน(ยู 19)
47.4%
มาริญาน ฌิญัก ยู19
| รวม | 19 | 4 | 4 | 11 | 14 | 38 | 16 | 13 | 21.1% |
| 10 | 3 | 2 | 5 | 10 | 20 | 11 | 13 | 30.0% | |
| 9 | 1 | 2 | 6 | 4 | 18 | 5 | 11 | 11.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 3 | 3 | 2 | 9 | 3 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 19 | 1 | 12 | 6 | 2 | 12 | 15 | 14 | 5.3% |
| 10 | 1 | 6 | 3 | 1 | 5 | 9 | 14 | 10.0% | |
| 9 | 0 | 6 | 3 | 1 | 7 | 6 | 12 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 5 | 1 | 0 | 3 | 5 | 0.0% |
แซงต์ เอเตียน(ยู 19)
| รวม | 19 | 9 | 6 | 4 | 36 | 19 | 33 | 6 | 47.4% |
| 10 | 6 | 2 | 2 | 23 | 11 | 20 | 3 | 60.0% | |
| 9 | 3 | 4 | 2 | 13 | 8 | 13 | 6 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 8 | 8 | 9 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 19 | 7 | 7 | 5 | 16 | 10 | 28 | 4 | 36.8% |
| 10 | 6 | 1 | 3 | 14 | 7 | 19 | 2 | 60.0% | |
| 9 | 1 | 6 | 2 | 2 | 3 | 9 | 7 | 11.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 5 | 3 | 10 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
มาริญาน ฌิญัก ยู19
27 - 62
แซงต์ เอเตียน(ยู 19)
มาริญาน ฌิญัก ยู19
แซงต์ เอเตียน(ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
มาริญาน ฌิญัก ยู19
DLDLLD
ยิงได้0.33
เสีย1.50
เตะมุม1.50
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%15.00
แซงต์ เอเตียน(ยู 19)
WDLWDD
ยิงได้1.33
เสีย1.33
เตะมุม3.83
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%43.17