ราคาบอล คู่ โอลิมปิก โรเวแน็ง ยู19 vs กิโซนาชชา พรูเนลลี ยู19 ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกฝรั่งเศส ยู 19
8 ก.พ. 2568 21:00 น.
📊 สถิติ
0%
อัตราครองบอล
0%
107
บุก
76
18
บุกอันตราย
6
101
จำนวนการยิง
30
4
ยิงเข้ากรอบ
0
11
เตะมุม
0
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | 1.25 | 1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.98 | 1.5 | 0.82 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.33 | 4.8 | 6.5 |
| Bet365 | 1.4 | 4.33 | 6 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.3 | 4.75 | 7 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.44 | 2.5 | 1.5 |
| Bet365 | 0.97 | 3.25 | 0.82 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.94 | 3.25 | 0.85 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ โอลิมปิก โรเวแน็ง ยู19 vs กิโซนาชชา พรูเนลลี ยู19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
โอลิมปิก โรเวแน็ง ยู19
4-8-4
กิโซนาชชา พรูเนลลี ยู19
2-2-12
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
โอลิมปิก โรเวแน็ง ยู19
26 : 29
กิโซนาชชา พรูเนลลี ยู19
13 : 46
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
โอลิมปิก โรเวแน็ง ยู19
25.0%
กิโซนาชชา พรูเนลลี ยู19
12.5%
โอลิมปิก โรเวแน็ง ยู19
| รวม | 16 | 4 | 8 | 4 | 26 | 29 | 20 | 9 | 25.0% |
| 7 | 2 | 3 | 2 | 15 | 14 | 9 | 12 | 28.6% | |
| 9 | 2 | 5 | 2 | 11 | 15 | 11 | 9 | 22.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 12 | 12 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 16 | 3 | 9 | 4 | 6 | 8 | 18 | 10 | 18.8% |
| 7 | 3 | 4 | 0 | 6 | 1 | 13 | 5 | 42.9% | |
| 9 | 0 | 5 | 4 | 0 | 7 | 5 | 13 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 4 | 6 | 16.7% |
กิโซนาชชา พรูเนลลี ยู19
| รวม | 16 | 2 | 2 | 12 | 13 | 46 | 8 | 14 | 12.5% |
| 8 | 2 | 1 | 5 | 9 | 24 | 7 | 13 | 25.0% | |
| 8 | 0 | 1 | 7 | 4 | 22 | 1 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 5 | 14 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 16 | 0 | 12 | 4 | 1 | 6 | 12 | 14 | 0.0% |
| 8 | 0 | 8 | 0 | 0 | 0 | 8 | 12 | 0.0% | |
| 8 | 0 | 4 | 4 | 1 | 6 | 4 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 5 | 1 | 1 | 3 | 5 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
โอลิมปิก โรเวแน็ง ยู19
58 - 22
กิโซนาชชา พรูเนลลี ยู19
โอลิมปิก โรเวแน็ง ยู19
กิโซนาชชา พรูเนลลี ยู19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
โอลิมปิก โรเวแน็ง ยู19
LWDDWL
ยิงได้2.00
เสีย2.00
เตะมุม2.67
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%22.33
กิโซนาชชา พรูเนลลี ยู19
LLWDLL
ยิงได้0.83
เสีย2.33
เตะมุม1.33
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%12.83