ราคาบอล คู่ นีซ (ยู 19) vs โรเดซ อาเวรง ยู19 ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.75 | 1.25 | 1.01 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.92 | 1.5 | 0.87 |
| Easybet | 0.93 | 1.5 | 0.87 |
| Vcbet | 0.98 | 1.5 | 0.82 |
| Mansion88 | 0.74 | 1.25 | 1.11 |
| 12bet | 0.74 | 1.25 | 1.11 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.34 | 4.9 | 5.9 |
| Ladbrokes | 1.35 | 4.6 | 6.5 |
| Bet365 | 1.36 | 4.75 | 5.75 |
| Easybet | 1.36 | 4.8 | 5.8 |
| Vcbet | 1.33 | 4.6 | 6.5 |
| Mansion88 | 1.36 | 4.65 | 6.3 |
| 12bet | 1.36 | 4.65 | 6.3 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.88 | 3.25 | 0.88 |
| Ladbrokes | 0.4 | 2.5 | 1.75 |
| Bet365 | 1 | 3.5 | 0.8 |
| Easybet | 0.99 | 3.5 | 0.79 |
| Vcbet | 0.83 | 3.25 | 0.97 |
| Mansion88 | 0.79 | 3.25 | 1.03 |
| 12bet | 0.79 | 3.25 | 1.03 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ นีซ (ยู 19) vs โรเดซ อาเวรง ยู19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
นีซ (ยู 19)
6-4-3
โรเดซ อาเวรง ยู19
3-2-9
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
นีซ (ยู 19)
36 : 14
โรเดซ อาเวรง ยู19
16 : 28
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
นีซ (ยู 19)
46.2%
โรเดซ อาเวรง ยู19
21.4%
นีซ (ยู 19)
| รวม | 13 | 6 | 4 | 3 | 36 | 14 | 22 | 6 | 46.2% |
| 6 | 2 | 4 | 0 | 18 | 8 | 10 | 9 | 33.3% | |
| 7 | 4 | 0 | 3 | 18 | 6 | 12 | 4 | 57.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 20 | 8 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 13 | 5 | 4 | 4 | 15 | 7 | 19 | 4 | 38.5% |
| 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 5 | 7 | 10 | 33.3% | |
| 7 | 3 | 3 | 1 | 8 | 2 | 12 | 3 | 42.9% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 4 | 8 | 33.3% |
โรเดซ อาเวรง ยู19
| รวม | 14 | 3 | 2 | 9 | 16 | 28 | 11 | 12 | 21.4% |
| 8 | 2 | 1 | 5 | 9 | 13 | 7 | 12 | 25.0% | |
| 6 | 1 | 1 | 4 | 7 | 15 | 4 | 10 | 16.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 8 | 10 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 14 | 1 | 8 | 5 | 5 | 10 | 11 | 13 | 7.1% |
| 8 | 1 | 4 | 3 | 3 | 5 | 7 | 11 | 12.5% | |
| 6 | 0 | 4 | 2 | 2 | 5 | 4 | 10 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 6 | 5 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
นีซ (ยู 19)
63 - 23
โรเดซ อาเวรง ยู19
นีซ (ยู 19)
โรเดซ อาเวรง ยู19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
นีซ (ยู 19)
WLWWLD
ยิงได้3.33
เสีย1.33
เตะมุม1.83
ใบเหลือง0.50
ครองบอล%28.00
โรเดซ อาเวรง ยู19
LDWLLL
ยิงได้1.33
เสีย1.67
เตะมุม4.00
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%0.00