ราคาบอล คู่ นีซ (ยู 19) vs อฌักซิโอ้(ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.67 | 0.25 | 1.17 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | 0.5 | 0.9 |
| Easybet | 0.7 | 0.25 | 1.11 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.68 | 0.25 | 1.16 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.92 | 3.7 | 3.05 |
| Ladbrokes | 1.91 | 3.6 | 3.1 |
| Bet365 | 1.85 | 3.75 | 3.5 |
| Easybet | 1.92 | 3.7 | 2.9 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.81 | 3.6 | 3.5 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.77 | 3 | 1.03 |
| Ladbrokes | 0.5 | 2.5 | 1.4 |
| Bet365 | 0.82 | 3 | 0.97 |
| Easybet | 0.76 | 3 | 1.03 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.82 | 3 | 0.98 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ นีซ (ยู 19) vs อฌักซิโอ้(ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
นีซ (ยู 19)
6-5-3
อฌักซิโอ้(ยู 19)
8-3-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
นีซ (ยู 19)
38 : 16
อฌักซิโอ้(ยู 19)
26 : 14
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
นีซ (ยู 19)
42.9%
อฌักซิโอ้(ยู 19)
57.1%
นีซ (ยู 19)
| รวม | 14 | 6 | 5 | 3 | 38 | 16 | 23 | 6 | 42.9% |
| 7 | 2 | 5 | 0 | 20 | 10 | 11 | 8 | 28.6% | |
| 7 | 4 | 0 | 3 | 18 | 6 | 12 | 4 | 57.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 20 | 8 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 14 | 5 | 5 | 4 | 15 | 7 | 20 | 4 | 35.7% |
| 7 | 2 | 2 | 3 | 7 | 5 | 8 | 9 | 28.6% | |
| 7 | 3 | 3 | 1 | 8 | 2 | 12 | 3 | 42.9% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 7 | 2 | 9 | 33.3% |
อฌักซิโอ้(ยู 19)
| รวม | 14 | 8 | 3 | 3 | 26 | 14 | 27 | 4 | 57.1% |
| 7 | 5 | 1 | 1 | 13 | 4 | 16 | 3 | 71.4% | |
| 7 | 3 | 2 | 2 | 13 | 10 | 11 | 6 | 42.9% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 5 | 9 | 6 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 14 | 3 | 10 | 1 | 7 | 6 | 19 | 5 | 21.4% |
| 7 | 2 | 5 | 0 | 2 | 0 | 11 | 6 | 28.6% | |
| 7 | 1 | 5 | 1 | 5 | 6 | 8 | 6 | 14.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 5 | 1 | 1 | 3 | 5 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
นีซ (ยู 19)
58 - 33
อฌักซิโอ้(ยู 19)
นีซ (ยู 19)
อฌักซิโอ้(ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
นีซ (ยู 19)
DWLWWL
ยิงได้3.33
เสีย1.33
เตะมุม1.67
ใบเหลือง0.50
ครองบอล%28.33
อฌักซิโอ้(ยู 19)
WDDLLD
ยิงได้0.83
เสีย1.50
เตะมุม2.00
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%6.83