ราคาบอล คู่ เมริกนาเคส ยู19 vs อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกฝรั่งเศส ยู 19
23 มี.ค. 2568 17:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.9 | 0 | 0.8 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | 0 | 1 |
| Easybet | 0.9 | 0 | 0.87 |
| Vcbet | 0.93 | 0 | 0.86 |
| Mansion88 | 0.78 | -0.25 | 1.02 |
| 12bet | 0.8 | -0.25 | 1.04 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 2.39 | 3.45 | 2.26 |
| Ladbrokes | 2.5 | 3.3 | 2.37 |
| Bet365 | 2.3 | 3.6 | 2.5 |
| Easybet | 2.39 | 3.5 | 2.29 |
| Vcbet | 2.45 | 3.4 | 2.4 |
| Mansion88 | 2.68 | 3.3 | 2.21 |
| 12bet | 2.56 | 3.4 | 2.3 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.05 | 3 | 0.65 |
| Ladbrokes | 0.67 | 2.5 | 1.1 |
| Bet365 | 0.85 | 2.75 | 0.95 |
| Easybet | 1.11 | 3 | 0.7 |
| Vcbet | 0.85 | 2.75 | 0.94 |
| Mansion88 | 0.88 | 2.75 | 0.92 |
| 12bet | 0.89 | 2.75 | 0.93 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เมริกนาเคส ยู19 vs อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เมริกนาเคส ยู19
5-5-10
อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19)
9-5-5
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เมริกนาเคส ยู19
23 : 43
อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19)
37 : 22
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เมริกนาเคส ยู19
25.0%
อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19)
47.4%
เมริกนาเคส ยู19
| รวม | 20 | 5 | 5 | 10 | 23 | 43 | 20 | 10 | 25.0% |
| 9 | 3 | 3 | 3 | 13 | 15 | 12 | 8 | 33.3% | |
| 11 | 2 | 2 | 7 | 10 | 28 | 8 | 10 | 18.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 5 | 7 | 6 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 20 | 4 | 8 | 8 | 8 | 14 | 20 | 9 | 20.0% |
| 9 | 2 | 3 | 4 | 4 | 6 | 9 | 10 | 22.2% | |
| 11 | 2 | 5 | 4 | 4 | 8 | 11 | 7 | 18.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 2 | 5 | 6 | 33.3% |
อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19)
| รวม | 19 | 9 | 5 | 5 | 37 | 22 | 32 | 4 | 47.4% |
| 10 | 4 | 4 | 2 | 21 | 10 | 16 | 5 | 40.0% | |
| 9 | 5 | 1 | 3 | 16 | 12 | 16 | 2 | 55.6% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 15 | 8 | 13 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 19 | 4 | 13 | 2 | 11 | 10 | 25 | 5 | 21.1% |
| 10 | 0 | 10 | 0 | 5 | 5 | 10 | 6 | 0.0% | |
| 9 | 4 | 3 | 2 | 6 | 5 | 15 | 2 | 44.4% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 4 | 0 | 7 | 4 | 10 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เมริกนาเคส ยู19
37 - 61
อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19)
เมริกนาเคส ยู19
อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เมริกนาเคส ยู19
LDDDWL
ยิงได้0.83
เสีย1.17
เตะมุม3.17
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%34.83
อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19)
LWDWWD
ยิงได้1.67
เสีย1.33
เตะมุม3.00
ใบเหลือง0.50
ครองบอล%33.50