ราคาบอล คู่ เมริกนาเคส ยู19 vs แก็งก็อง(ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.96 | -0.25 | 0.8 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.97 | -0.25 | 0.82 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.97 | -0.25 | 0.83 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.98 | -0.25 | 0.86 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 2.9 | 3.55 | 2.02 |
| Ladbrokes | 2.87 | 3.6 | 2 |
| Bet365 | 3 | 3.7 | 2.05 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 3 | 3.5 | 2 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 2.81 | 3.5 | 2.09 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.01 | 3 | 0.75 |
| Ladbrokes | 0.6 | 2.5 | 1.2 |
| Bet365 | 0.8 | 2.75 | 1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.83 | 2.75 | 0.97 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.8 | 2.75 | 1.02 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เมริกนาเคส ยู19 vs แก็งก็อง(ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เมริกนาเคส ยู19
5-4-9
แก็งก็อง(ยู 19)
9-6-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เมริกนาเคส ยู19
22 : 40
แก็งก็อง(ยู 19)
35 : 18
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เมริกนาเคส ยู19
27.8%
แก็งก็อง(ยู 19)
52.9%
เมริกนาเคส ยู19
| รวม | 18 | 5 | 4 | 9 | 22 | 40 | 19 | 9 | 27.8% |
| 8 | 3 | 2 | 3 | 12 | 14 | 11 | 8 | 37.5% | |
| 10 | 2 | 2 | 6 | 10 | 26 | 8 | 10 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 15 | 5 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 18 | 4 | 8 | 6 | 8 | 11 | 20 | 8 | 22.2% |
| 8 | 2 | 3 | 3 | 4 | 5 | 9 | 7 | 25.0% | |
| 10 | 2 | 5 | 3 | 4 | 6 | 11 | 7 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 2 | 5 | 7 | 33.3% |
แก็งก็อง(ยู 19)
| รวม | 17 | 9 | 6 | 2 | 35 | 18 | 33 | 2 | 52.9% |
| 9 | 6 | 3 | 0 | 26 | 9 | 21 | 1 | 66.7% | |
| 8 | 3 | 3 | 2 | 9 | 9 | 12 | 5 | 37.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 12 | 8 | 11 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 7 | 8 | 2 | 15 | 9 | 29 | 3 | 41.2% |
| 9 | 5 | 3 | 1 | 11 | 6 | 18 | 3 | 55.6% | |
| 8 | 2 | 5 | 1 | 4 | 3 | 11 | 6 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 6 | 5 | 9 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เมริกนาเคส ยู19
32 - 69
แก็งก็อง(ยู 19)
เมริกนาเคส ยู19
แก็งก็อง(ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เมริกนาเคส ยู19
DDWLLL
ยิงได้0.83
เสีย2.50
เตะมุม2.50
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%33.50
แก็งก็อง(ยู 19)
DWLWDD
ยิงได้1.83
เสีย1.33
เตะมุม6.00
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%46.83