ราคาบอล คู่ โอลิมปิก มาร์กกัวส์ ยู19 vs ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกฝรั่งเศส ยู 19
6 เม.ย. 2568 20:00 น.
📊 สถิติ
46%
อัตราครองบอล
54%
69
บุก
81
14
บุกอันตราย
16
45
จำนวนการยิง
52
6
ยิงเข้ากรอบ
7
1
เตะมุม
6
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.92 | 0.5 | 0.87 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.92 | 0.5 | 0.87 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.93 | 0.5 | 0.87 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.91 | 3.5 | 3.25 |
| Bet365 | 1.85 | 3.9 | 3.1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.87 | 3.5 | 3.4 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.93 | 3.45 | 3.2 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.6 | 2.5 | 1.2 |
| Bet365 | 1 | 3 | 0.8 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.01 | 3 | 0.79 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.01 | 3 | 0.79 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ โอลิมปิก มาร์กกัวส์ ยู19 vs ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
โอลิมปิก มาร์กกัวส์ ยู19
4-4-14
ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19)
3-3-16
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
โอลิมปิก มาร์กกัวส์ ยู19
25 : 49
ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19)
18 : 49
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
โอลิมปิก มาร์กกัวส์ ยู19
18.2%
ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19)
13.6%
โอลิมปิก มาร์กกัวส์ ยู19
| รวม | 22 | 4 | 4 | 14 | 25 | 49 | 16 | 13 | 18.2% |
| 10 | 2 | 2 | 6 | 13 | 19 | 8 | 14 | 20.0% | |
| 12 | 2 | 2 | 8 | 12 | 30 | 8 | 11 | 16.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 5 | 8 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 1 | 10 | 11 | 4 | 18 | 13 | 14 | 4.5% |
| 10 | 1 | 5 | 4 | 4 | 8 | 8 | 14 | 10.0% | |
| 12 | 0 | 5 | 7 | 0 | 10 | 5 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 2 | 4 | 0 | 4 | 2 | 0.0% |
ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19)
| รวม | 22 | 3 | 3 | 16 | 18 | 49 | 12 | 14 | 13.6% |
| 11 | 2 | 3 | 6 | 9 | 21 | 9 | 13 | 18.2% | |
| 11 | 1 | 0 | 10 | 9 | 28 | 3 | 14 | 9.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 0 | 5 | 5 | 13 | 3 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 3 | 10 | 9 | 6 | 15 | 19 | 13 | 13.6% |
| 11 | 2 | 5 | 4 | 3 | 6 | 11 | 13 | 18.2% | |
| 11 | 1 | 5 | 5 | 3 | 9 | 8 | 10 | 9.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 4 | 6 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
โอลิมปิก มาร์กกัวส์ ยู19
54 - 46
ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19)
โอลิมปิก มาร์กกัวส์ ยู19
ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
โอลิมปิก มาร์กกัวส์ ยู19
LLWDLL
ยิงได้0.83
เสีย1.33
เตะมุม2.00
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%19.83
ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19)
LLLLWL
ยิงได้0.83
เสีย2.17
เตะมุม5.67
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%35.00