ราคาบอล คู่ ดันเคอร์ (ยู 19) vs ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | 1.25 | 0.9 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.84 | 1.25 | 0.96 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.35 | 4.8 | 6.5 |
| Bet365 | 1.42 | 4.33 | 5.25 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.33 | 4.5 | 6.5 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.44 | 2.5 | 1.6 |
| Bet365 | 1 | 3.25 | 0.8 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.99 | 3.25 | 0.81 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ดันเคอร์ (ยู 19) vs ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ดันเคอร์ (ยู 19)
7-4-9
ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19)
3-3-14
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ดันเคอร์ (ยู 19)
26 : 34
ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19)
18 : 45
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ดันเคอร์ (ยู 19)
35.0%
ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19)
15.0%
ดันเคอร์ (ยู 19)
| รวม | 20 | 7 | 4 | 9 | 26 | 34 | 25 | 9 | 35.0% |
| 9 | 6 | 0 | 3 | 14 | 9 | 18 | 6 | 66.7% | |
| 11 | 1 | 4 | 6 | 12 | 25 | 7 | 12 | 9.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 11 | 9 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 20 | 5 | 9 | 6 | 9 | 9 | 24 | 9 | 25.0% |
| 9 | 4 | 4 | 1 | 8 | 2 | 16 | 4 | 44.4% | |
| 11 | 1 | 5 | 5 | 1 | 7 | 8 | 10 | 9.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 3 | 8 | 33.3% |
ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19)
| รวม | 20 | 3 | 3 | 14 | 18 | 45 | 12 | 14 | 15.0% |
| 10 | 2 | 3 | 5 | 9 | 18 | 9 | 13 | 20.0% | |
| 10 | 1 | 0 | 9 | 9 | 27 | 3 | 14 | 10.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 7 | 14 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 20 | 3 | 8 | 9 | 6 | 15 | 17 | 13 | 15.0% |
| 10 | 2 | 4 | 4 | 3 | 6 | 10 | 13 | 20.0% | |
| 10 | 1 | 4 | 5 | 3 | 9 | 7 | 12 | 10.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 3 | 7 | 4 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ดันเคอร์ (ยู 19)
63 - 32
ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19)
ดันเคอร์ (ยู 19)
ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ดันเคอร์ (ยู 19)
DWWLDL
ยิงได้1.83
เสีย1.50
เตะมุม3.00
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%29.83
ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19)
LLWLDL
ยิงได้1.17
เสีย2.33
เตะมุม4.33
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%21.50