ราคาบอล คู่ ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19) vs เลอ อาฟร์(ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกฝรั่งเศส ยู 19
9 มี.ค. 2568 21:00 น.
📊 สถิติ
43%
อัตราครองบอล
57%
101
บุก
101
6
บุกอันตราย
6
68
จำนวนการยิง
71
1
ยิงเข้ากรอบ
3
4
เตะมุม
5
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1 | -0.25 | 0.76 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.82 | -0.5 | 0.97 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.79 | -0.5 | 1.01 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 2.98 | 3.55 | 1.98 |
| Ladbrokes | 2.87 | 3.5 | 2.05 |
| Bet365 | 3.1 | 3.7 | 1.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 3.2 | 3.5 | 1.93 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.81 | 2.75 | 0.95 |
| Ladbrokes | 0.61 | 2.5 | 1.15 |
| Bet365 | 0.8 | 2.75 | 1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.82 | 2.75 | 0.98 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19) vs เลอ อาฟร์(ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19)
3-3-13
เลอ อาฟร์(ยู 19)
6-4-9
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19)
17 : 43
เลอ อาฟร์(ยู 19)
28 : 25
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19)
15.8%
เลอ อาฟร์(ยู 19)
31.6%
ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19)
| รวม | 19 | 3 | 3 | 13 | 17 | 43 | 12 | 14 | 15.8% |
| 9 | 2 | 3 | 4 | 8 | 16 | 9 | 13 | 22.2% | |
| 10 | 1 | 0 | 9 | 9 | 27 | 3 | 14 | 10.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 15 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 19 | 3 | 8 | 8 | 6 | 14 | 17 | 13 | 15.8% |
| 9 | 2 | 4 | 3 | 3 | 5 | 10 | 12 | 22.2% | |
| 10 | 1 | 4 | 5 | 3 | 9 | 7 | 11 | 10.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 6 | 5 | 16.7% |
เลอ อาฟร์(ยู 19)
| รวม | 19 | 6 | 4 | 9 | 28 | 25 | 22 | 11 | 31.6% |
| 10 | 3 | 3 | 4 | 18 | 13 | 12 | 9 | 30.0% | |
| 9 | 3 | 1 | 5 | 10 | 12 | 10 | 7 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 7 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 19 | 2 | 13 | 4 | 5 | 4 | 19 | 12 | 10.5% |
| 10 | 1 | 8 | 1 | 3 | 1 | 11 | 10 | 10.0% | |
| 9 | 1 | 5 | 3 | 2 | 3 | 8 | 9 | 11.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 2 | 1 | 7 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19)
39 - 64
เลอ อาฟร์(ยู 19)
ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19)
เลอ อาฟร์(ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19)
LWLDLL
ยิงได้1.00
เสีย2.50
เตะมุม4.17
ใบเหลือง2.17
ครองบอล%21.83
เลอ อาฟร์(ยู 19)
WLLWDL
ยิงได้1.17
เสีย1.17
เตะมุม1.67
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%19.50