ราคาบอล คู่ ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19) vs ล็องส์(ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกฝรั่งเศส ยู 19
9 ก.พ. 2568 20:30 น.
📊 สถิติ
43%
อัตราครองบอล
57%
108
บุก
120
11
บุกอันตราย
4
88
จำนวนการยิง
59
5
ยิงเข้ากรอบ
2
7
เตะมุม
4
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1 | -1 | 0.8 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.01 | -1 | 0.79 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 5.25 | 4.2 | 1.48 |
| Bet365 | 4.5 | 4.5 | 1.5 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 5.25 | 4.1 | 1.45 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 5.5 | 4.3 | 1.47 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.55 | 2.5 | 1.3 |
| Bet365 | 0.9 | 3 | 0.9 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.9 | 3 | 0.9 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.55 | 2.5 | 1.2 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19) vs ล็องส์(ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19)
2-3-12
ล็องส์(ยู 19)
6-5-4
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19)
13 : 40
ล็องส์(ยู 19)
30 : 26
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19)
11.8%
ล็องส์(ยู 19)
40.0%
ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19)
| รวม | 17 | 2 | 3 | 12 | 13 | 40 | 9 | 14 | 11.8% |
| 8 | 1 | 3 | 4 | 6 | 16 | 6 | 14 | 12.5% | |
| 9 | 1 | 0 | 8 | 7 | 24 | 3 | 13 | 11.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 1 | 5 | 3 | 17 | 1 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 2 | 7 | 8 | 3 | 12 | 13 | 13 | 11.8% |
| 8 | 1 | 4 | 3 | 2 | 5 | 7 | 13 | 12.5% | |
| 9 | 1 | 3 | 5 | 1 | 7 | 6 | 12 | 11.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 2 | 4 | 0 | 5 | 2 | 0.0% |
ล็องส์(ยู 19)
| รวม | 15 | 6 | 5 | 4 | 30 | 26 | 23 | 7 | 40.0% |
| 8 | 3 | 3 | 2 | 17 | 16 | 12 | 8 | 37.5% | |
| 7 | 3 | 2 | 2 | 13 | 10 | 11 | 6 | 42.9% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 11 | 11 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 15 | 3 | 9 | 3 | 11 | 9 | 18 | 10 | 20.0% |
| 8 | 3 | 3 | 2 | 9 | 6 | 12 | 5 | 37.5% | |
| 7 | 0 | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 11 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 5 | 3 | 7 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19)
32 - 52
ล็องส์(ยู 19)
ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19)
ล็องส์(ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19)
LDLLLL
ยิงได้0.50
เสีย2.83
เตะมุม2.83
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%14.00
ล็องส์(ยู 19)
LWLDWL
ยิงได้1.67
เสีย1.67
เตะมุม2.17
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%0.00