ราคาบอล คู่ เอสซี เลเรีย มาร์ราเซส ยู 19 vs แอตเลติโก คลับ มารินเฮนเซ่ (ยู19) ไฮไลท์ สถิติทีม
โปรตุเกส ลีกา เรเบลาเคา U19
21 มี.ค. 2567 03:30 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.93 | 0.5 | 0.89 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.92 | 0.5 | 0.87 |
| Easybet | 0.94 | 0.5 | 0.89 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.95 | 0.5 | 0.89 |
| 12bet | 0.95 | 0.5 | 0.89 |
| 18Bet | 0.88 | 0.5 | 0.89 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.93 | 3.4 | 3.25 |
| Ladbrokes | 1.85 | 3.4 | 3.5 |
| Bet365 | 1.83 | 3.5 | 3.4 |
| Easybet | 1.83 | 3.5 | 3.4 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 1.95 | 3.35 | 3.25 |
| 12bet | 1.95 | 3.35 | 3.25 |
| 18Bet | 2 | 3.6 | 3.5 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.86 | 2.5 | 0.94 |
| Ladbrokes | 0.8 | 2.5 | 0.91 |
| Bet365 | 0.9 | 2.5 | 0.9 |
| Easybet | 0.91 | 2.5 | 0.91 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.91 | 2.5 | 0.91 |
| 12bet | 0.91 | 2.5 | 0.91 |
| 18Bet | 0.85 | 2.5 | 0.91 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอสซี เลเรีย มาร์ราเซส ยู 19 vs แอตเลติโก คลับ มารินเฮนเซ่ (ยู19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอสซี เลเรีย มาร์ราเซส ยู 19
0-0-0
แอตเลติโก คลับ มารินเฮนเซ่ (ยู19)
0-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอสซี เลเรีย มาร์ราเซส ยู 19
0 : 0
แอตเลติโก คลับ มารินเฮนเซ่ (ยู19)
0 : 0
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอสซี เลเรีย มาร์ราเซส ยู 19
0.0%
แอตเลติโก คลับ มารินเฮนเซ่ (ยู19)
0.0%
เอสซี เลเรีย มาร์ราเซส ยู 19
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
แอตเลติโก คลับ มารินเฮนเซ่ (ยู19)
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอสซี เลเรีย มาร์ราเซส ยู 19
35 - 46
แอตเลติโก คลับ มารินเฮนเซ่ (ยู19)
เอสซี เลเรีย มาร์ราเซส ยู 19
แอตเลติโก คลับ มารินเฮนเซ่ (ยู19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอสซี เลเรีย มาร์ราเซส ยู 19
WLLDWD
ยิงได้1.17
เสีย1.17
เตะมุม2.67
ใบเหลือง2.17
ครองบอล%45.33
แอตเลติโก คลับ มารินเฮนเซ่ (ยู19)
LDWLLW
ยิงได้1.50
เสีย0.83
เตะมุม5.50
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%51.00