ราคาบอล คู่ มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19) vs เอเอส เบซิเอร์(ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกฝรั่งเศส ยู 19
14 เม.ย. 2567 20:00 น.
📊 สถิติ
58%
อัตราครองบอล
42%
94
บุก
66
9
บุกอันตราย
3
48
จำนวนการยิง
16
6
ยิงเข้ากรอบ
0
8
เตะมุม
2
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 0.5 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.91 | 0.75 | 0.85 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.73 | 3.6 | 3.9 |
| Bet365 | 1.8 | 3.5 | 3.6 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.85 | 3.7 | 3.9 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.75 | 2.5 | 0.95 |
| Bet365 | 0.8 | 2.5 | 1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.79 | 2.5 | 0.99 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19) vs เอเอส เบซิเอร์(ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19)
10-7-5
เอเอส เบซิเอร์(ยู 19)
4-6-9
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19)
27 : 24
เอเอส เบซิเอร์(ยู 19)
22 : 33
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19)
45.5%
เอเอส เบซิเอร์(ยู 19)
21.1%
มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19)
| รวม | 22 | 10 | 7 | 5 | 27 | 24 | 37 | 4 | 45.5% |
| 11 | 7 | 3 | 1 | 15 | 6 | 24 | 4 | 63.6% | |
| 11 | 3 | 4 | 4 | 12 | 18 | 13 | 4 | 27.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 3 | 0 | 12 | 5 | 12 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 4 | 13 | 5 | 6 | 9 | 25 | 9 | 18.2% |
| 11 | 4 | 5 | 2 | 4 | 2 | 17 | 7 | 36.4% | |
| 11 | 0 | 8 | 3 | 2 | 7 | 8 | 9 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 4 | 0 | 2 | 0 | 10 | 33.3% |
เอเอส เบซิเอร์(ยู 19)
| รวม | 19 | 4 | 6 | 9 | 22 | 33 | 18 | 14 | 21.1% |
| 9 | 2 | 2 | 5 | 14 | 18 | 8 | 14 | 22.2% | |
| 10 | 2 | 4 | 4 | 8 | 15 | 10 | 8 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 9 | 5 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 19 | 0 | 13 | 6 | 3 | 14 | 13 | 14 | 0.0% |
| 9 | 0 | 6 | 3 | 1 | 6 | 6 | 14 | 0.0% | |
| 10 | 0 | 7 | 3 | 2 | 8 | 7 | 11 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 6 | 0 | 2 | 2 | 6 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19)
70 - 22
เอเอส เบซิเอร์(ยู 19)
มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19)
เอเอส เบซิเอร์(ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19)
WDDWDW
ยิงได้2.00
เสีย0.83
เตะมุม3.50
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%35.00
เอเอส เบซิเอร์(ยู 19)
DLLDLD
ยิงได้0.67
เสีย1.33
เตะมุม2.33
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%13.17