ราคาบอล คู่ แซงต์ เอเตียน(ยู 19) vs เอเอส เบซิเอร์(ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกฝรั่งเศส ยู 19
24 มี.ค. 2567 21:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.99 | 1 | 0.85 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.9 | 1 | 0.86 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.97 | 1 | 0.82 |
| Easybet | 0.99 | 1 | 0.84 |
| Vcbet | 0.93 | 1 | 0.83 |
| Mansion88 | 0.92 | 1 | 0.92 |
| 12bet | 0.92 | 1 | 0.92 |
| 18Bet | 0.92 | 1 | 0.85 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.52 | 3.73 | 5.1 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.5 | 4 | 5 |
| Ladbrokes | 1.53 | 3.8 | 5 |
| Bet365 | 1.53 | 4 | 4.75 |
| Easybet | 1.53 | 4 | 4.8 |
| Vcbet | 1.53 | 3.8 | 5.5 |
| Mansion88 | 1.49 | 3.85 | 5.3 |
| 12bet | 1.49 | 3.85 | 5.3 |
| 18Bet | 1.59 | 4.1 | 5 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.82 | 2.5 | 1 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.96 | 2.75 | 0.8 |
| Ladbrokes | 0.8 | 2.5 | 0.91 |
| Bet365 | 0.85 | 2.5 | 0.95 |
| Easybet | 0.86 | 2.5 | 0.96 |
| Vcbet | 0.87 | 2.5 | 0.91 |
| Mansion88 | 0.82 | 2.5 | 1 |
| 12bet | 0.82 | 2.5 | 1 |
| 18Bet | 0.96 | 2.75 | 0.8 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ แซงต์ เอเตียน(ยู 19) vs เอเอส เบซิเอร์(ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
แซงต์ เอเตียน(ยู 19)
10-4-6
เอเอส เบซิเอร์(ยู 19)
4-6-8
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
แซงต์ เอเตียน(ยู 19)
31 : 23
เอเอส เบซิเอร์(ยู 19)
21 : 30
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
แซงต์ เอเตียน(ยู 19)
50.0%
เอเอส เบซิเอร์(ยู 19)
22.2%
แซงต์ เอเตียน(ยู 19)
| รวม | 20 | 10 | 4 | 6 | 31 | 23 | 34 | 3 | 50.0% |
| 10 | 7 | 1 | 2 | 19 | 10 | 22 | 4 | 70.0% | |
| 10 | 3 | 3 | 4 | 12 | 13 | 12 | 3 | 30.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 7 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 20 | 8 | 12 | 0 | 14 | 5 | 36 | 1 | 40.0% |
| 10 | 5 | 5 | 0 | 8 | 2 | 20 | 2 | 50.0% | |
| 10 | 3 | 7 | 0 | 6 | 3 | 16 | 1 | 30.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 4 | 0 | 2 | 0 | 10 | 33.3% |
เอเอส เบซิเอร์(ยู 19)
| รวม | 18 | 4 | 6 | 8 | 21 | 30 | 18 | 12 | 22.2% |
| 9 | 2 | 2 | 5 | 14 | 18 | 8 | 14 | 22.2% | |
| 9 | 2 | 4 | 3 | 7 | 12 | 10 | 6 | 22.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 5 | 6 | 6 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 18 | 0 | 12 | 6 | 2 | 13 | 12 | 14 | 0.0% |
| 9 | 0 | 6 | 3 | 1 | 6 | 6 | 14 | 0.0% | |
| 9 | 0 | 6 | 3 | 1 | 7 | 6 | 12 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 6 | 0 | 1 | 1 | 6 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
แซงต์ เอเตียน(ยู 19)
51 - 43
เอเอส เบซิเอร์(ยู 19)
แซงต์ เอเตียน(ยู 19)
เอเอส เบซิเอร์(ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
แซงต์ เอเตียน(ยู 19)
DWLLDW
ยิงได้0.83
เสีย1.17
เตะมุม2.17
ใบเหลือง0.50
ครองบอล%18.33
เอเอส เบซิเอร์(ยู 19)
LDLDWD
ยิงได้1.00
เสีย1.17
เตะมุม2.83
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%16.00