ราคาบอล คู่ บูร์ก เปรอนนาส ยู19 vs เอซี โบบิญี ยู19 ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกฝรั่งเศส ยู 19
14 เม.ย. 2567 20:00 น.
📊 สถิติ
49%
อัตราครองบอล
51%
71
บุก
89
16
บุกอันตราย
8
27
จำนวนการยิง
35
7
ยิงเข้ากรอบ
0
4
เตะมุม
6
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 0 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.82 | 0 | 0.95 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.37 | 3.3 | 2.5 |
| Bet365 | 2.5 | 3.1 | 2.6 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 2.55 | 3.3 | 2.7 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.6 | 2.5 | 1.2 |
| Bet365 | 0.97 | 3 | 0.82 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.96 | 3 | 0.81 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ บูร์ก เปรอนนาส ยู19 vs เอซี โบบิญี ยู19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
บูร์ก เปรอนนาส ยู19
7-5-9
เอซี โบบิญี ยู19
9-5-9
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
บูร์ก เปรอนนาส ยู19
23 : 34
เอซี โบบิญี ยู19
40 : 47
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
บูร์ก เปรอนนาส ยู19
33.3%
เอซี โบบิญี ยู19
39.1%
บูร์ก เปรอนนาส ยู19
| รวม | 21 | 7 | 5 | 9 | 23 | 34 | 26 | 12 | 33.3% |
| 11 | 4 | 3 | 4 | 14 | 13 | 15 | 10 | 36.4% | |
| 10 | 3 | 2 | 5 | 9 | 21 | 11 | 12 | 30.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 11 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 1 | 12 | 8 | 5 | 13 | 15 | 13 | 4.8% |
| 11 | 0 | 10 | 1 | 2 | 3 | 10 | 13 | 0.0% | |
| 10 | 1 | 2 | 7 | 3 | 10 | 5 | 14 | 10.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 4 | 6 | 16.7% |
เอซี โบบิญี ยู19
| รวม | 23 | 9 | 5 | 9 | 40 | 47 | 32 | 7 | 39.1% |
| 12 | 4 | 4 | 4 | 25 | 29 | 16 | 8 | 33.3% | |
| 11 | 5 | 1 | 5 | 15 | 18 | 16 | 6 | 45.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 8 | 15 | 6 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 23 | 8 | 8 | 7 | 18 | 16 | 32 | 5 | 34.8% |
| 12 | 4 | 3 | 5 | 10 | 11 | 15 | 8 | 33.3% | |
| 11 | 4 | 5 | 2 | 8 | 5 | 17 | 2 | 36.4% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 6 | 5 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
บูร์ก เปรอนนาส ยู19
61 - 49
เอซี โบบิญี ยู19
บูร์ก เปรอนนาส ยู19
เอซี โบบิญี ยู19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
บูร์ก เปรอนนาส ยู19
LLWDDW
ยิงได้1.33
เสีย1.83
เตะมุม4.50
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%38.17
เอซี โบบิญี ยู19
LWWLLL
ยิงได้1.33
เสีย2.50
เตะมุม4.50
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%24.00