ราคาบอล คู่ เม็ตซ์(ยู 19) vs บูร์ก เปรอนนาส ยู19 ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกฝรั่งเศส ยู 19
28 ม.ค. 2567 20:30 น.
📊 สถิติ
47%
อัตราครองบอล
53%
78
บุก
80
10
บุกอันตราย
5
38
จำนวนการยิง
39
4
ยิงเข้ากรอบ
1
3
เตะมุม
2
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.73 | 0.25 | 1.12 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.78 | 0.5 | 1.04 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | 0.5 | 1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.8 | 0.5 | 1.04 |
| 12bet | 0.8 | 0.5 | 1.04 |
| 18Bet | 0.81 | 0.5 | 0.96 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.84 | 3.34 | 3.58 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.79 | 3.45 | 3.65 |
| Ladbrokes | 1.83 | 3.4 | 3.7 |
| Bet365 | 1.75 | 3.4 | 4 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 1.8 | 3.45 | 3.65 |
| 12bet | 1.8 | 3.45 | 3.65 |
| 18Bet | 1.89 | 3.6 | 3.8 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.07 | 2.75 | 0.75 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.87 | 2.5 | 0.93 |
| Ladbrokes | 0.8 | 2.5 | 0.91 |
| Bet365 | 0.9 | 2.5 | 0.9 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.89 | 2.5 | 0.93 |
| 12bet | 0.89 | 2.5 | 0.93 |
| 18Bet | 0.86 | 2.5 | 0.9 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เม็ตซ์(ยู 19) vs บูร์ก เปรอนนาส ยู19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เม็ตซ์(ยู 19)
5-3-8
บูร์ก เปรอนนาส ยู19
5-3-6
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เม็ตซ์(ยู 19)
19 : 25
บูร์ก เปรอนนาส ยู19
15 : 20
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เม็ตซ์(ยู 19)
31.3%
บูร์ก เปรอนนาส ยู19
35.7%
เม็ตซ์(ยู 19)
| รวม | 16 | 5 | 3 | 8 | 19 | 25 | 18 | 11 | 31.3% |
| 7 | 3 | 2 | 2 | 13 | 9 | 11 | 8 | 42.9% | |
| 9 | 2 | 1 | 6 | 6 | 16 | 7 | 12 | 22.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 8 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 16 | 3 | 9 | 4 | 9 | 10 | 18 | 9 | 18.8% |
| 7 | 1 | 5 | 1 | 5 | 3 | 8 | 10 | 14.3% | |
| 9 | 2 | 4 | 3 | 4 | 7 | 10 | 7 | 22.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 3 | 8 | 33.3% |
บูร์ก เปรอนนาส ยู19
| รวม | 14 | 5 | 3 | 6 | 15 | 20 | 18 | 10 | 35.7% |
| 8 | 3 | 2 | 3 | 8 | 7 | 11 | 9 | 37.5% | |
| 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 13 | 7 | 10 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 0 | 3 | 7 | 8 | 9 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 14 | 0 | 9 | 5 | 1 | 7 | 9 | 13 | 0.0% |
| 8 | 0 | 8 | 0 | 0 | 0 | 8 | 11 | 0.0% | |
| 6 | 0 | 1 | 5 | 1 | 7 | 1 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 5 | 1 | 0 | 1 | 5 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เม็ตซ์(ยู 19)
53 - 55
บูร์ก เปรอนนาส ยู19
เม็ตซ์(ยู 19)
บูร์ก เปรอนนาส ยู19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เม็ตซ์(ยู 19)
LWWLLD
ยิงได้1.00
เสีย1.33
เตะมุม3.00
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%32.17
บูร์ก เปรอนนาส ยู19
LWWLLW
ยิงได้1.17
เสีย1.33
เตะมุม2.83
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%28.50