ราคาบอล คู่ มงต์รูจ ยู19 vs ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกฝรั่งเศส ยู 19
28 เม.ย. 2567 20:00 น.
📊 สถิติ
0%
อัตราครองบอล
0%
101
บุก
86
11
บุกอันตราย
9
62
จำนวนการยิง
52
3
ยิงเข้ากรอบ
5
4
เตะมุม
2
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1 | 0 | 0.8 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.98 | 0 | 0.78 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.97 | 0 | 0.8 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 2.5 | 3.6 | 2.3 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 2.6 | 3.4 | 2.38 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 2.6 | 3.7 | 2.4 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | 2.75 | 1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.8 | 2.75 | 0.98 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.8 | 2.75 | 0.97 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ มงต์รูจ ยู19 vs ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
มงต์รูจ ยู19
2-5-17
ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19)
7-6-11
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
มงต์รูจ ยู19
18 : 44
ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19)
27 : 50
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
มงต์รูจ ยู19
8.3%
ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19)
29.2%
มงต์รูจ ยู19
| รวม | 24 | 2 | 5 | 17 | 18 | 44 | 11 | 13 | 8.3% |
| 12 | 1 | 3 | 8 | 9 | 19 | 6 | 13 | 8.3% | |
| 12 | 1 | 2 | 9 | 9 | 25 | 5 | 13 | 8.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 1 | 5 | 4 | 11 | 1 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 24 | 3 | 13 | 8 | 6 | 15 | 22 | 12 | 12.5% |
| 12 | 2 | 7 | 3 | 5 | 8 | 13 | 11 | 16.7% | |
| 12 | 1 | 6 | 5 | 1 | 7 | 9 | 12 | 8.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 1 | 3 | 6 | 16.7% |
ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19)
| รวม | 24 | 7 | 6 | 11 | 27 | 50 | 27 | 10 | 29.2% |
| 12 | 4 | 3 | 5 | 12 | 18 | 15 | 10 | 33.3% | |
| 12 | 3 | 3 | 6 | 15 | 32 | 12 | 10 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 0 | 3 | 8 | 13 | 9 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 24 | 5 | 8 | 11 | 6 | 24 | 23 | 10 | 20.8% |
| 12 | 4 | 4 | 4 | 4 | 8 | 16 | 8 | 33.3% | |
| 12 | 1 | 4 | 7 | 2 | 16 | 7 | 13 | 8.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 2 | 5 | 7 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
มงต์รูจ ยู19
38 - 57
ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19)
มงต์รูจ ยู19
ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
มงต์รูจ ยู19
LDLLLL
ยิงได้0.67
เสีย1.83
เตะมุม4.00
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%24.17
ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19)
WLLWLW
ยิงได้1.33
เสีย2.17
เตะมุม5.17
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%27.00