ราคาบอล คู่ ซารัน (ยู 19) vs เกววีลย์ ยูแอส (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | 0.25 | 1 |
| Easybet | 0.81 | 0.25 | 1.01 |
| Vcbet | 0.75 | 0.25 | 0.93 |
| Mansion88 | 0.88 | 0.25 | 0.96 |
| 12bet | 0.88 | 0.25 | 0.96 |
| 18Bet | 0.78 | 0.25 | 0.97 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2 | 3.4 | 3.1 |
| Bet365 | 2.05 | 3.3 | 3.1 |
| Easybet | 2.05 | 3.3 | 3.1 |
| Vcbet | 2 | 3.4 | 3.2 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 2.14 | 3.25 | 2.89 |
| 18Bet | 2.1 | 3.4 | 3.2 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.91 | 2.5 | 0.8 |
| Bet365 | 0.8 | 2.5 | 1 |
| Easybet | 0.94 | 2.75 | 0.79 |
| Vcbet | 0.83 | 2.5 | 0.95 |
| Mansion88 | 1.08 | 2.5 | 0.74 |
| 12bet | 0.83 | 2.25 | 0.99 |
| 18Bet | 0.95 | 2.75 | 0.8 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ซารัน (ยู 19) vs เกววีลย์ ยูแอส (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ซารัน (ยู 19)
2-4-15
เกววีลย์ ยูแอส (ยู 19)
3-3-14
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ซารัน (ยู 19)
18 : 54
เกววีลย์ ยูแอส (ยู 19)
17 : 56
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ซารัน (ยู 19)
9.5%
เกววีลย์ ยูแอส (ยู 19)
15.0%
ซารัน (ยู 19)
| รวม | 21 | 2 | 4 | 15 | 18 | 54 | 10 | 14 | 9.5% |
| 10 | 2 | 3 | 5 | 10 | 22 | 9 | 12 | 20.0% | |
| 11 | 0 | 1 | 10 | 8 | 32 | 1 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 2 | 4 | 3 | 15 | 2 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 2 | 8 | 11 | 7 | 23 | 14 | 14 | 9.5% |
| 10 | 2 | 4 | 4 | 4 | 8 | 10 | 13 | 20.0% | |
| 11 | 0 | 4 | 7 | 3 | 15 | 4 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 1 | 5 | 6 | 16.7% |
เกววีลย์ ยูแอส (ยู 19)
| รวม | 20 | 3 | 3 | 14 | 17 | 56 | 12 | 12 | 15.0% |
| 11 | 1 | 2 | 8 | 11 | 33 | 5 | 14 | 9.1% | |
| 9 | 2 | 1 | 6 | 6 | 23 | 7 | 12 | 22.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 0 | 5 | 4 | 17 | 3 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 20 | 4 | 9 | 7 | 7 | 18 | 21 | 10 | 20.0% |
| 11 | 3 | 4 | 4 | 5 | 11 | 13 | 11 | 27.3% | |
| 9 | 1 | 5 | 3 | 2 | 7 | 8 | 11 | 11.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 2 | 5 | 8 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ซารัน (ยู 19)
40 - 49
เกววีลย์ ยูแอส (ยู 19)
ซารัน (ยู 19)
เกววีลย์ ยูแอส (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ซารัน (ยู 19)
LDLLLD
ยิงได้0.50
เสีย2.50
เตะมุม1.50
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%28.00
เกววีลย์ ยูแอส (ยู 19)
LWLLLL
ยิงได้0.67
เสีย2.83
เตะมุม2.50
ใบเหลือง2.50
ครองบอล%25.17