ราคาบอล คู่ มงต์รูจ ยู19 vs ก็อง(ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
📊 สถิติ
0%
อัตราครองบอล
0%
93
บุก
131
3
บุกอันตราย
6
42
จำนวนการยิง
67
1
ยิงเข้ากรอบ
5
5
เตะมุม
4
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.82 | -0.5 | 0.97 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.8 | -0.5 | 0.93 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.81 | -0.5 | 0.95 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 3.3 | 3.4 | 1.91 |
| Bet365 | 3.25 | 3.6 | 1.9 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 3.4 | 3.4 | 1.95 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 3.35 | 3.7 | 2 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.73 | 2.5 | 1 |
| Bet365 | 0.97 | 2.75 | 0.82 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.95 | 2.75 | 0.83 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.94 | 2.75 | 0.82 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ มงต์รูจ ยู19 vs ก็อง(ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
มงต์รูจ ยู19
2-4-14
ก็อง(ยู 19)
7-8-5
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
มงต์รูจ ยู19
16 : 38
ก็อง(ยู 19)
31 : 22
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
มงต์รูจ ยู19
10.0%
ก็อง(ยู 19)
35.0%
มงต์รูจ ยู19
| รวม | 20 | 2 | 4 | 14 | 16 | 38 | 10 | 13 | 10.0% |
| 10 | 1 | 2 | 7 | 8 | 16 | 5 | 13 | 10.0% | |
| 10 | 1 | 2 | 7 | 8 | 22 | 5 | 13 | 10.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 1 | 5 | 5 | 14 | 1 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 20 | 2 | 11 | 7 | 5 | 13 | 17 | 13 | 10.0% |
| 10 | 1 | 7 | 2 | 4 | 6 | 10 | 12 | 10.0% | |
| 10 | 1 | 4 | 5 | 1 | 7 | 7 | 12 | 10.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 3 | 3 | 1 | 6 | 3 | 0.0% |
ก็อง(ยู 19)
| รวม | 20 | 7 | 8 | 5 | 31 | 22 | 29 | 8 | 35.0% |
| 10 | 4 | 4 | 2 | 13 | 9 | 16 | 8 | 40.0% | |
| 10 | 3 | 4 | 3 | 18 | 13 | 13 | 7 | 30.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 8 | 9 | 6 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 20 | 6 | 10 | 4 | 11 | 7 | 28 | 5 | 30.0% |
| 10 | 3 | 6 | 1 | 6 | 4 | 15 | 7 | 30.0% | |
| 10 | 3 | 4 | 3 | 5 | 3 | 13 | 5 | 30.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 5 | 5 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
มงต์รูจ ยู19
26 - 63
ก็อง(ยู 19)
มงต์รูจ ยู19
ก็อง(ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
มงต์รูจ ยู19
LLLDLL
ยิงได้0.83
เสีย2.33
เตะมุม6.00
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%43.00
ก็อง(ยู 19)
LDWDDL
ยิงได้1.33
เสีย1.50
เตะมุม5.67
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%49.50