ราคาบอล คู่ ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19) vs ซารัน (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกฝรั่งเศส ยู 19
17 มี.ค. 2567 20:30 น.
📊 สถิติ
45%
อัตราครองบอล
55%
99
บุก
71
7
บุกอันตราย
4
33
จำนวนการยิง
27
4
ยิงเข้ากรอบ
3
4
เตะมุม
5
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | 0.75 | 0.9 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.89 | 0.75 | 0.87 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.67 | 3.6 | 4.2 |
| Bet365 | 1.66 | 4 | 3.75 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.75 | 4.1 | 3.9 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.67 | 2.5 | 1.05 |
| Bet365 | 0.95 | 3 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.93 | 3 | 0.83 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19) vs ซารัน (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19)
5-6-9
ซารัน (ยู 19)
2-4-14
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19)
21 : 43
ซารัน (ยู 19)
18 : 53
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19)
25.0%
ซารัน (ยู 19)
10.0%
ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19)
| รวม | 20 | 5 | 6 | 9 | 21 | 43 | 21 | 11 | 25.0% |
| 9 | 2 | 3 | 4 | 7 | 15 | 9 | 11 | 22.2% | |
| 11 | 3 | 3 | 5 | 14 | 28 | 12 | 9 | 27.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 5 | 11 | 6 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 20 | 4 | 7 | 9 | 5 | 20 | 19 | 12 | 20.0% |
| 9 | 3 | 3 | 3 | 3 | 6 | 12 | 11 | 33.3% | |
| 11 | 1 | 4 | 6 | 2 | 14 | 7 | 13 | 9.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 2 | 2 | 8 | 33.3% |
ซารัน (ยู 19)
| รวม | 20 | 2 | 4 | 14 | 18 | 53 | 10 | 14 | 10.0% |
| 10 | 2 | 3 | 5 | 10 | 22 | 9 | 12 | 20.0% | |
| 10 | 0 | 1 | 9 | 8 | 31 | 1 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 2 | 4 | 4 | 16 | 2 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 20 | 2 | 7 | 11 | 7 | 23 | 13 | 14 | 10.0% |
| 10 | 2 | 4 | 4 | 4 | 8 | 10 | 13 | 20.0% | |
| 10 | 0 | 3 | 7 | 3 | 15 | 3 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 1 | 5 | 6 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19)
60 - 32
ซารัน (ยู 19)
ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19)
ซารัน (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19)
LWDDDL
ยิงได้0.83
เสีย1.83
เตะมุม4.33
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%31.83
ซารัน (ยู 19)
DLLLDL
ยิงได้0.67
เสีย2.67
เตะมุม0.67
ใบเหลือง0.50
ครองบอล%18.83