ข้ามไปยังเนื้อหาหลัก

ราคาบอล คู่ วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19) vs มงต์รูจ ยู19 ไฮไลท์ สถิติทีม

ลีกฝรั่งเศส ยู 19
10 มี.ค. 2567 20:30 น.
📊 สถิติ
62%
อัตราครองบอล
38%
96
บุก
83
21
บุกอันตราย
12
47
จำนวนการยิง
34
9
ยิงเข้ากรอบ
4
5
เตะมุม
3
💰 ราคาบอล
บริษัทเหย้าAHเยือน
Sbobet
Macauslot
Crown
Ladbrokes
Bet365 0.8 1.25 1
Easybet
Vcbet
Mansion88
12bet
18Bet 0.8 1.25 0.97
Interwetten
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19) vs มงต์รูจ ยู19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19) 5-9-5
มงต์รูจ ยู19 2-4-13
ชนะ เสมอ แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19)
43 : 31
มงต์รูจ ยู19
14 : 34
ได้ เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19)
26.3%
มงต์รูจ ยู19
10.5%
วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19)
รวม 19 5 9 5 43 31 24 9 26.3%
9 2 5 2 22 16 11 10 22.2%
10 3 4 3 21 15 13 6 30.0%
6นัดหลังสุด 6 2 3 1 15 10 9 33.3%
ครึ่ง นัด ชนะ เสมอ แพ้ ได้ เสีย แต้ม อันดับ Rate
รวม 19 6 7 6 14 13 25 8 31.6%
9 3 2 4 6 7 11 11 33.3%
10 3 5 2 8 6 14 4 30.0%
6นัดหลังสุด 6 1 3 2 2 5 6 16.7%
มงต์รูจ ยู19
รวม 19 2 4 13 14 34 10 12 10.5%
10 1 2 7 8 16 5 13 10.0%
9 1 2 6 6 18 5 12 11.1%
6นัดหลังสุด 6 0 2 4 4 11 2 0.0%
ครึ่ง นัด ชนะ เสมอ แพ้ ได้ เสีย แต้ม อันดับ Rate
รวม 19 2 11 6 5 12 17 13 10.5%
10 1 7 2 4 6 10 12 10.0%
9 1 4 4 1 6 7 11 11.1%
6นัดหลังสุด 6 1 3 2 2 5 6 16.7%
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19)
62 - 29
มงต์รูจ ยู19
ฟอร์ม เกมรุก เกมรับ ครองบอล ศักยภาพ
วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19) มงต์รูจ ยู19
50
ฟอร์ม
11
100
เกมรุก
57
9
เกมรับ
0
49
ครองบอล
42
100
ศักยภาพ
41
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19)
WDWDLD
ยิงได้2.50
เสีย1.67
เตะมุม2.50
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%49.17
มงต์รูจ ยู19
LLDLLD
ยิงได้0.67
เสีย1.83
เตะมุม6.17
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%42.33