ราคาบอล คู่ ซารัน (ยู 19) vs มงต์แฟร์เมย์ ยู19 ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกฝรั่งเศส ยู 19
10 มี.ค. 2567 20:30 น.
📊 สถิติ
0%
อัตราครองบอล
0%
102
บุก
125
9
บุกอันตราย
16
48
จำนวนการยิง
92
4
ยิงเข้ากรอบ
4
1
เตะมุม
10
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.92 | -1 | 0.87 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.86 | -1 | 0.9 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 5 | 4 | 1.53 |
| Bet365 | 4.75 | 4.2 | 1.53 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 5 | 4.2 | 1.58 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.75 | 2.5 | 0.95 |
| Bet365 | 0.85 | 2.75 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.88 | 2.75 | 0.88 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ซารัน (ยู 19) vs มงต์แฟร์เมย์ ยู19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ซารัน (ยู 19)
2-3-14
มงต์แฟร์เมย์ ยู19
8-5-6
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ซารัน (ยู 19)
18 : 53
มงต์แฟร์เมย์ ยู19
24 : 25
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ซารัน (ยู 19)
10.5%
มงต์แฟร์เมย์ ยู19
42.1%
ซารัน (ยู 19)
| รวม | 19 | 2 | 3 | 14 | 18 | 53 | 9 | 13 | 10.5% |
| 9 | 2 | 2 | 5 | 10 | 22 | 8 | 12 | 22.2% | |
| 10 | 0 | 1 | 9 | 8 | 31 | 1 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 1 | 5 | 4 | 22 | 1 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 19 | 2 | 6 | 11 | 7 | 23 | 12 | 14 | 10.5% |
| 9 | 2 | 3 | 4 | 4 | 8 | 9 | 14 | 22.2% | |
| 10 | 0 | 3 | 7 | 3 | 15 | 3 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 1 | 7 | 5 | 16.7% |
มงต์แฟร์เมย์ ยู19
| รวม | 19 | 8 | 5 | 6 | 24 | 25 | 29 | 8 | 42.1% |
| 9 | 6 | 2 | 1 | 12 | 6 | 20 | 3 | 66.7% | |
| 10 | 2 | 3 | 5 | 12 | 19 | 9 | 11 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 8 | 12 | 5 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 19 | 6 | 11 | 2 | 12 | 8 | 29 | 2 | 31.6% |
| 9 | 5 | 4 | 0 | 7 | 1 | 19 | 1 | 55.6% | |
| 10 | 1 | 7 | 2 | 5 | 7 | 10 | 8 | 10.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 5 | 0 | 4 | 3 | 8 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ซารัน (ยู 19)
23 - 62
มงต์แฟร์เมย์ ยู19
ซารัน (ยู 19)
มงต์แฟร์เมย์ ยู19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ซารัน (ยู 19)
LLLDLL
ยิงได้0.67
เสีย3.67
เตะมุม0.67
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%22.00
มงต์แฟร์เมย์ ยู19
LLDLWD
ยิงได้1.33
เสีย2.00
เตะมุม3.50
ใบเหลือง0.33
ครองบอล%36.00