ราคาบอล คู่ อาเมียงส์(ยู 19) vs มงต์รูจ ยู19 ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 1.25 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.74 | 1.25 | 1.11 |
| 12bet | 0.8 | 1.25 | 1.04 |
| 18Bet | 0.91 | 1.25 | 0.85 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.3 | 4.4 | 9 |
| Bet365 | 1.4 | 4 | 6.5 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.46 | 4.2 | 6.75 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.67 | 2.5 | 1.05 |
| Bet365 | 1 | 2.75 | 0.8 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.71 | 2.5 | 1.12 |
| 12bet | 0.71 | 2.5 | 1.12 |
| 18Bet | 0.98 | 2.75 | 0.79 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ อาเมียงส์(ยู 19) vs มงต์รูจ ยู19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
อาเมียงส์(ยู 19)
10-2-4
มงต์รูจ ยู19
2-4-11
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
อาเมียงส์(ยู 19)
30 : 12
มงต์รูจ ยู19
13 : 28
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
อาเมียงส์(ยู 19)
62.5%
มงต์รูจ ยู19
11.8%
อาเมียงส์(ยู 19)
| รวม | 16 | 10 | 2 | 4 | 30 | 12 | 32 | 2 | 62.5% |
| 8 | 6 | 1 | 1 | 19 | 5 | 19 | 3 | 75.0% | |
| 8 | 4 | 1 | 3 | 11 | 7 | 13 | 4 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 11 | 5 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 16 | 6 | 6 | 4 | 10 | 8 | 24 | 5 | 37.5% |
| 8 | 4 | 3 | 1 | 6 | 3 | 15 | 2 | 50.0% | |
| 8 | 2 | 3 | 3 | 4 | 5 | 9 | 8 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 3 | 6 | 16.7% |
มงต์รูจ ยู19
| รวม | 17 | 2 | 4 | 11 | 13 | 28 | 10 | 12 | 11.8% |
| 9 | 1 | 2 | 6 | 8 | 15 | 5 | 13 | 11.1% | |
| 8 | 1 | 2 | 5 | 5 | 13 | 5 | 12 | 12.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 2 | 4 | 3 | 8 | 2 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 2 | 10 | 5 | 5 | 9 | 16 | 12 | 11.8% |
| 9 | 1 | 6 | 2 | 4 | 6 | 9 | 12 | 11.1% | |
| 8 | 1 | 4 | 3 | 1 | 3 | 7 | 11 | 12.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 3 | 6 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
อาเมียงส์(ยู 19)
70 - 20
มงต์รูจ ยู19
อาเมียงส์(ยู 19)
มงต์รูจ ยู19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
อาเมียงส์(ยู 19)
WLDWLW
ยิงได้1.83
เสีย0.83
เตะมุม4.00
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%56.17
มงต์รูจ ยู19
DLLDLL
ยิงได้0.50
เสีย1.33
เตะมุม6.00
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%44.67