ราคาบอล คู่ สต๊าด แร็งส์(ยู 19) vs มงต์รูจ ยู19 ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.99 | 0.5 | 0.85 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | 0.5 | 1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.79 | 0.5 | 0.98 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.99 | 3.23 | 3.24 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.83 | 3.4 | 3.7 |
| Bet365 | 1.75 | 3.4 | 4 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.82 | 3.5 | 4.2 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.77 | 2.5 | 1.05 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.73 | 2.5 | 1 |
| Bet365 | 0.97 | 2.75 | 0.82 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.96 | 2.75 | 0.81 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ สต๊าด แร็งส์(ยู 19) vs มงต์รูจ ยู19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
สต๊าด แร็งส์(ยู 19)
5-4-6
มงต์รูจ ยู19
2-3-10
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
สต๊าด แร็งส์(ยู 19)
26 : 29
มงต์รูจ ยู19
11 : 25
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
สต๊าด แร็งส์(ยู 19)
33.3%
มงต์รูจ ยู19
13.3%
สต๊าด แร็งส์(ยู 19)
| รวม | 15 | 5 | 4 | 6 | 26 | 29 | 19 | 9 | 33.3% |
| 8 | 2 | 3 | 3 | 12 | 14 | 9 | 9 | 25.0% | |
| 7 | 3 | 1 | 3 | 14 | 15 | 10 | 6 | 42.9% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 12 | 10 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 15 | 2 | 10 | 3 | 9 | 9 | 16 | 10 | 13.3% |
| 8 | 1 | 5 | 2 | 5 | 5 | 8 | 9 | 12.5% | |
| 7 | 1 | 5 | 1 | 4 | 4 | 8 | 8 | 14.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 4 | 2 | 2 | 4 | 4 | 0.0% |
มงต์รูจ ยู19
| รวม | 15 | 2 | 3 | 10 | 11 | 25 | 9 | 12 | 13.3% |
| 8 | 1 | 1 | 6 | 6 | 13 | 4 | 14 | 12.5% | |
| 7 | 1 | 2 | 4 | 5 | 12 | 5 | 12 | 14.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 2 | 4 | 4 | 9 | 2 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 15 | 2 | 8 | 5 | 4 | 8 | 14 | 11 | 13.3% |
| 8 | 1 | 5 | 2 | 3 | 5 | 8 | 11 | 12.5% | |
| 7 | 1 | 3 | 3 | 1 | 3 | 6 | 11 | 14.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 4 | 5 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
สต๊าด แร็งส์(ยู 19)
58 - 27
มงต์รูจ ยู19
สต๊าด แร็งส์(ยู 19)
มงต์รูจ ยู19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
สต๊าด แร็งส์(ยู 19)
WLWDLD
ยิงได้2.00
เสีย1.67
เตะมุม3.00
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%40.00
มงต์รูจ ยู19
LDLLLD
ยิงได้0.67
เสีย1.50
เตะมุม4.33
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%44.83