ราคาบอล คู่ มงต์รูจ ยู19 vs เลอ อาฟร์(ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.07 | -0.25 | 0.77 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.87 | -0.25 | 0.92 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 1.03 | -0.25 | 0.81 |
| 12bet | 1.03 | -0.25 | 0.81 |
| 18Bet | 0.86 | -0.5 | 0.91 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 3.1 | 3.4 | 1.97 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 3.1 | 3.4 | 2 |
| Bet365 | 3.2 | 3 | 2.15 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 3.1 | 3.4 | 1.94 |
| 12bet | 2.96 | 3.4 | 2.04 |
| 18Bet | 3.25 | 3.35 | 2.15 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.02 | 3 | 0.8 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.57 | 2.5 | 1.25 |
| Bet365 | 0.8 | 2.75 | 1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.98 | 3 | 0.84 |
| 12bet | 0.98 | 3 | 0.84 |
| 18Bet | 0.95 | 3 | 0.81 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ มงต์รูจ ยู19 vs เลอ อาฟร์(ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
มงต์รูจ ยู19
2-3-9
เลอ อาฟร์(ยู 19)
6-3-4
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
มงต์รูจ ยู19
11 : 24
เลอ อาฟร์(ยู 19)
27 : 24
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
มงต์รูจ ยู19
14.3%
เลอ อาฟร์(ยู 19)
46.2%
มงต์รูจ ยู19
| รวม | 14 | 2 | 3 | 9 | 11 | 24 | 9 | 12 | 14.3% |
| 7 | 1 | 1 | 5 | 6 | 12 | 4 | 14 | 14.3% | |
| 7 | 1 | 2 | 4 | 5 | 12 | 5 | 12 | 14.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 3 | 3 | 4 | 8 | 3 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 14 | 2 | 8 | 4 | 4 | 7 | 14 | 11 | 14.3% |
| 7 | 1 | 5 | 1 | 3 | 4 | 8 | 8 | 14.3% | |
| 7 | 1 | 3 | 3 | 1 | 3 | 6 | 11 | 14.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 3 | 6 | 16.7% |
เลอ อาฟร์(ยู 19)
| รวม | 13 | 6 | 3 | 4 | 27 | 24 | 21 | 7 | 46.2% |
| 7 | 5 | 0 | 2 | 17 | 13 | 15 | 4 | 71.4% | |
| 6 | 1 | 3 | 2 | 10 | 11 | 6 | 10 | 16.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 12 | 13 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 13 | 4 | 5 | 4 | 10 | 9 | 17 | 8 | 30.8% |
| 7 | 3 | 2 | 2 | 7 | 6 | 11 | 4 | 42.9% | |
| 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 3 | 6 | 9 | 16.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 3 | 3 | 2 | 6 | 3 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
มงต์รูจ ยู19
26 - 62
เลอ อาฟร์(ยู 19)
มงต์รูจ ยู19
เลอ อาฟร์(ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
มงต์รูจ ยู19
DLLLDD
ยิงได้0.67
เสีย1.33
เตะมุม3.50
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%45.50
เลอ อาฟร์(ยู 19)
WLWDWD
ยิงได้1.83
เสีย1.17
เตะมุม1.83
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%26.50