ราคาบอล คู่ ไพรบราม (ยู 19) vs วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกสาธารณรัฐเช็ก U19
9 มิ.ย. 2566 15:30 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | |||
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.85 | -4.5 | 0.93 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.96 | -4 | 0.84 |
| 18Bet | 0.83 | -4.25 | 0.93 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 41 | 15 | 1.05 |
| Bet365 | |||
| Easybet | |||
| Vcbet | 23 | 10.5 | 1.02 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 48 | 16 | 1.01 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.07 | 2.5 | 7.5 |
| Bet365 | |||
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.83 | 5.75 | 0.95 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.88 | 5.5 | 0.92 |
| 18Bet | 0.92 | 5.75 | 0.84 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ไพรบราม (ยู 19) vs วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ไพรบราม (ยู 19)
0-1-28
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
12-6-11
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ไพรบราม (ยู 19)
14 : 142
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
52 : 53
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ไพรบราม (ยู 19)
0.0%
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
41.4%
ไพรบราม (ยู 19)
| รวม | 29 | 0 | 1 | 28 | 14 | 142 | 1 | 16 | 0.0% |
| 14 | 0 | 0 | 14 | 5 | 67 | 0 | 16 | 0.0% | |
| 15 | 0 | 1 | 14 | 9 | 75 | 1 | 16 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 0 | 6 | 2 | 36 | 0 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 29 | 2 | 4 | 23 | 9 | 54 | 10 | 16 | 6.9% |
| 14 | 0 | 3 | 11 | 2 | 23 | 3 | 16 | 0.0% | |
| 15 | 2 | 1 | 12 | 7 | 31 | 7 | 16 | 13.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 1 | 5 | 1 | 14 | 1 | 0.0% |
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
| รวม | 29 | 12 | 6 | 11 | 52 | 53 | 42 | 9 | 41.4% |
| 15 | 7 | 3 | 5 | 35 | 25 | 24 | 11 | 46.7% | |
| 14 | 5 | 3 | 6 | 17 | 28 | 18 | 10 | 35.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 12 | 13 | 9 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 29 | 11 | 9 | 9 | 26 | 19 | 42 | 9 | 37.9% |
| 15 | 6 | 4 | 5 | 17 | 12 | 22 | 9 | 40.0% | |
| 14 | 5 | 5 | 4 | 9 | 7 | 20 | 7 | 35.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 7 | 6 | 9 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ไพรบราม (ยู 19)
6 - 71
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
ไพรบราม (ยู 19)
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ไพรบราม (ยู 19)
LLLLLL
ยิงได้0.33
เสีย6.00
เตะมุม0.33
ใบเหลือง0.33
ครองบอล%11.83
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
DWLDDW
ยิงได้2.00
เสีย2.17
เตะมุม4.33
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%36.00