ราคาบอล คู่ ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) vs ไพรบราม (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | 4.5 | 0.9 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.9 | 4.5 | 0.89 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.81 | 4.25 | 0.99 |
| 18Bet | 0.93 | 4.5 | 0.83 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.02 | 23 | 61 |
| Bet365 | 1.03 | 19 | 41 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.01 | 10 | 29 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.01 | 19 | 40 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.07 | 2.5 | 7 |
| Bet365 | 0.98 | 5.5 | 0.83 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.85 | 5.25 | 0.93 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.92 | 5.25 | 0.88 |
| 18Bet | 0.91 | 5.25 | 0.86 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) vs ไพรบราม (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
9-4-7
ไพรบราม (ยู 19)
0-1-19
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
59 : 42
ไพรบราม (ยู 19)
10 : 97
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
45.0%
ไพรบราม (ยู 19)
0.0%
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
| รวม | 20 | 9 | 4 | 7 | 59 | 42 | 31 | 7 | 45.0% |
| 10 | 7 | 2 | 1 | 32 | 13 | 23 | 3 | 70.0% | |
| 10 | 2 | 2 | 6 | 27 | 29 | 8 | 13 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 11 | 16 | 6 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 20 | 9 | 6 | 5 | 21 | 18 | 33 | 3 | 45.0% |
| 10 | 7 | 3 | 0 | 13 | 3 | 24 | 1 | 70.0% | |
| 10 | 2 | 3 | 5 | 8 | 15 | 9 | 12 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 7 | 8 | 33.3% |
ไพรบราม (ยู 19)
| รวม | 20 | 0 | 1 | 19 | 10 | 97 | 1 | 16 | 0.0% |
| 10 | 0 | 0 | 10 | 3 | 51 | 0 | 16 | 0.0% | |
| 10 | 0 | 1 | 9 | 7 | 46 | 1 | 16 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 0 | 6 | 2 | 28 | 0 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 20 | 1 | 2 | 17 | 7 | 38 | 5 | 16 | 5.0% |
| 10 | 0 | 1 | 9 | 1 | 17 | 1 | 16 | 0.0% | |
| 10 | 1 | 1 | 8 | 6 | 21 | 4 | 16 | 10.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 0 | 6 | 2 | 12 | 0 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
62 - 7
ไพรบราม (ยู 19)
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
ไพรบราม (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
LWWLLL
ยิงได้1.83
เสีย2.67
เตะมุม5.50
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%32.00
ไพรบราม (ยู 19)
LLLLLL
ยิงได้0.33
เสีย4.67
เตะมุม1.67
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%16.50