ราคาบอล คู่ สปาร์ตา ปราก (ยู 19) vs ไพรบราม (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.97 | 4.5 | 0.82 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.85 | 4.75 | 0.88 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.96 | 5 | 0.88 |
| 18Bet | 0.95 | 4.5 | 0.8 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.03 | 17 | 41 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1 | 11 | 31 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.01 | 16 | 26 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1 | 5.25 | 0.8 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.85 | 5.75 | 0.93 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.86 | 5.75 | 0.96 |
| 18Bet | 0.97 | 5.25 | 0.78 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ สปาร์ตา ปราก (ยู 19) vs ไพรบราม (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
12-3-4
ไพรบราม (ยู 19)
0-1-18
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
51 : 21
ไพรบราม (ยู 19)
9 : 91
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
63.2%
ไพรบราม (ยู 19)
0.0%
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
| รวม | 19 | 12 | 3 | 4 | 51 | 21 | 39 | 1 | 63.2% |
| 9 | 5 | 2 | 2 | 21 | 9 | 17 | 7 | 55.6% | |
| 10 | 7 | 1 | 2 | 30 | 12 | 22 | 1 | 70.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 13 | 9 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 19 | 7 | 9 | 3 | 17 | 9 | 30 | 5 | 36.8% |
| 9 | 2 | 6 | 1 | 6 | 5 | 12 | 13 | 22.2% | |
| 10 | 5 | 3 | 2 | 11 | 4 | 18 | 1 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 7 | 4 | 13 | 66.7% |
ไพรบราม (ยู 19)
| รวม | 19 | 0 | 1 | 18 | 9 | 91 | 1 | 16 | 0.0% |
| 10 | 0 | 0 | 10 | 3 | 51 | 0 | 16 | 0.0% | |
| 9 | 0 | 1 | 8 | 6 | 40 | 1 | 16 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 0 | 6 | 1 | 25 | 0 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 19 | 1 | 2 | 16 | 6 | 36 | 5 | 16 | 5.3% |
| 10 | 0 | 1 | 9 | 1 | 17 | 1 | 16 | 0.0% | |
| 9 | 1 | 1 | 7 | 5 | 19 | 4 | 16 | 11.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 0 | 6 | 1 | 11 | 0 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
73 - 6
ไพรบราม (ยู 19)
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
ไพรบราม (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
LWWWLD
ยิงได้2.17
เสีย1.50
เตะมุม9.17
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%36.83
ไพรบราม (ยู 19)
LLLLLL
ยิงได้0.17
เสีย4.17
เตะมุม1.67
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%24.83