ราคาบอล คู่ ไพรบราม (ยู 19) vs เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกสาธารณรัฐเช็ก U19
25 มี.ค. 2566 19:15 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.92 | -2.25 | 0.87 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.95 | -2.25 | 0.83 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.81 | -2.25 | 0.95 |
| 18Bet | 0.9 | -2.25 | 0.85 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 11 | 7.5 | 1.14 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 13 | 7.5 | 1.1 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 8 | 7.8 | 1.15 |
| 18Bet | 11 | 7.5 | 1.14 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.82 | 3.5 | 0.97 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.91 | 3.75 | 0.88 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.05 | 3.75 | 0.77 |
| 18Bet | 0.8 | 3.5 | 0.95 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ไพรบราม (ยู 19) vs เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ไพรบราม (ยู 19)
0-1-17
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
4-6-8
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ไพรบราม (ยู 19)
9 : 88
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
28 : 45
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ไพรบราม (ยู 19)
0.0%
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
22.2%
ไพรบราม (ยู 19)
| รวม | 18 | 0 | 1 | 17 | 9 | 88 | 1 | 16 | 0.0% |
| 9 | 0 | 0 | 9 | 3 | 48 | 0 | 16 | 0.0% | |
| 9 | 0 | 1 | 8 | 6 | 40 | 1 | 16 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 0 | 6 | 1 | 26 | 0 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 18 | 1 | 2 | 15 | 6 | 34 | 5 | 16 | 5.6% |
| 9 | 0 | 1 | 8 | 1 | 15 | 1 | 16 | 0.0% | |
| 9 | 1 | 1 | 7 | 5 | 19 | 4 | 16 | 11.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 0 | 6 | 1 | 10 | 0 | 0.0% |
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
| รวม | 18 | 4 | 6 | 8 | 28 | 45 | 18 | 14 | 22.2% |
| 9 | 3 | 3 | 3 | 20 | 18 | 12 | 12 | 33.3% | |
| 9 | 1 | 3 | 5 | 8 | 27 | 6 | 13 | 11.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 7 | 12 | 6 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 18 | 6 | 3 | 9 | 15 | 25 | 21 | 12 | 33.3% |
| 9 | 3 | 2 | 4 | 8 | 11 | 11 | 14 | 33.3% | |
| 9 | 3 | 1 | 5 | 7 | 14 | 10 | 11 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 3 | 9 | 4 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ไพรบราม (ยู 19)
8 - 62
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
ไพรบราม (ยู 19)
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ไพรบราม (ยู 19)
LLLLLL
ยิงได้0.17
เสีย4.33
เตะมุม2.17
ใบเหลือง0.50
ครองบอล%24.83
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
WLLDDD
ยิงได้1.17
เสีย2.00
เตะมุม7.17
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%16.17