ราคาบอล คู่ อารูคัส ซีเอฟ ยู19 vs ซีดี มาสปาโลมาส์ ยู19 ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.82 | 0.75 | 0.98 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | 1 | 1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.84 | 0.75 | 0.96 |
| 12bet | 0.84 | 0.75 | 0.96 |
| 18Bet | 0.78 | 1 | 0.97 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.63 | 3.75 | 3.8 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.61 | 3.7 | 4.25 |
| Bet365 | 1.5 | 4.33 | 4.5 |
| Easybet | 2.9 | 3.8 | 2.08 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 1.62 | 3.9 | 4.05 |
| 12bet | 1.62 | 3.9 | 4.05 |
| 18Bet | 1.58 | 4.1 | 4.2 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.05 | 3.25 | 0.75 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.5 | 2.5 | 1.37 |
| Bet365 | 0.9 | 3.25 | 0.9 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 1.03 | 3.25 | 0.77 |
| 12bet | 1.03 | 3.25 | 0.77 |
| 18Bet | 0.94 | 3.25 | 0.81 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ อารูคัส ซีเอฟ ยู19 vs ซีดี มาสปาโลมาส์ ยู19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
อารูคัส ซีเอฟ ยู19
0-0-0
ซีดี มาสปาโลมาส์ ยู19
0-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
อารูคัส ซีเอฟ ยู19
0 : 0
ซีดี มาสปาโลมาส์ ยู19
0 : 0
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
อารูคัส ซีเอฟ ยู19
0.0%
ซีดี มาสปาโลมาส์ ยู19
0.0%
อารูคัส ซีเอฟ ยู19
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
ซีดี มาสปาโลมาส์ ยู19
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
อารูคัส ซีเอฟ ยู19
54 - 25
ซีดี มาสปาโลมาส์ ยู19
อารูคัส ซีเอฟ ยู19
ซีดี มาสปาโลมาส์ ยู19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
อารูคัส ซีเอฟ ยู19
LWDWDW
ยิงได้2.33
เสีย1.17
เตะมุม5.50
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%45.00
ซีดี มาสปาโลมาส์ ยู19
WDLLDL
ยิงได้1.33
เสีย2.17
เตะมุม3.67
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%34.33