ราคาบอล คู่ แกลร์กมงต์ ฟุต (ยู 19) vs น็องซี่(ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.82 | 0 | 1.02 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.81 | 0 | 1.01 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | 0 | 1 |
| Easybet | 0.81 | 0 | 0.97 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.82 | 0 | 1.02 |
| 12bet | 0.82 | 0 | 1.02 |
| 18Bet | 0.79 | 0 | 0.98 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.32 | 3.3 | 2.58 |
| Macauslot | |||
| Crown | 2.24 | 3.7 | 2.49 |
| Ladbrokes | 2.3 | 3.4 | 2.55 |
| Bet365 | 2.25 | 3.75 | 2.5 |
| Easybet | 2.24 | 3.7 | 2.36 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 2.33 | 3.3 | 2.59 |
| 12bet | 2.33 | 3.3 | 2.59 |
| 18Bet | 2.25 | 3.6 | 2.55 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.97 | 3 | 0.85 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.11 | 3.25 | 0.7 |
| Ladbrokes | 0.53 | 2.5 | 1.3 |
| Bet365 | 0.9 | 3.25 | 0.9 |
| Easybet | 1.11 | 3.25 | 0.7 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 1.19 | 3.25 | 0.66 |
| 12bet | 1.19 | 3.25 | 0.66 |
| 18Bet | 1.05 | 3.25 | 0.74 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ แกลร์กมงต์ ฟุต (ยู 19) vs น็องซี่(ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
แกลร์กมงต์ ฟุต (ยู 19)
7-3-11
น็องซี่(ยู 19)
9-6-7
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
แกลร์กมงต์ ฟุต (ยู 19)
45 : 45
น็องซี่(ยู 19)
35 : 26
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
แกลร์กมงต์ ฟุต (ยู 19)
33.3%
น็องซี่(ยู 19)
40.9%
แกลร์กมงต์ ฟุต (ยู 19)
| รวม | 21 | 7 | 3 | 11 | 45 | 45 | 24 | 10 | 33.3% |
| 10 | 5 | 1 | 4 | 26 | 23 | 16 | 10 | 50.0% | |
| 11 | 2 | 2 | 7 | 19 | 22 | 8 | 9 | 18.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 13 | 10 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 3 | 13 | 5 | 12 | 14 | 22 | 10 | 14.3% |
| 10 | 2 | 7 | 1 | 7 | 7 | 13 | 10 | 20.0% | |
| 11 | 1 | 6 | 4 | 5 | 7 | 9 | 10 | 9.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 3 | 6 | 16.7% |
น็องซี่(ยู 19)
| รวม | 22 | 9 | 6 | 7 | 35 | 26 | 33 | 8 | 40.9% |
| 11 | 7 | 2 | 2 | 22 | 10 | 23 | 5 | 63.6% | |
| 11 | 2 | 4 | 5 | 13 | 16 | 10 | 8 | 18.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 9 | 8 | 6 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 6 | 11 | 5 | 14 | 10 | 29 | 7 | 27.3% |
| 11 | 4 | 6 | 1 | 7 | 3 | 18 | 6 | 36.4% | |
| 11 | 2 | 5 | 4 | 7 | 7 | 11 | 7 | 18.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 5 | 1 | 2 | 3 | 5 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
แกลร์กมงต์ ฟุต (ยู 19)
54 - 47
น็องซี่(ยู 19)
แกลร์กมงต์ ฟุต (ยู 19)
น็องซี่(ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
แกลร์กมงต์ ฟุต (ยู 19)
WWLWDL
ยิงได้2.17
เสีย1.67
เตะมุม3.33
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%18.83
น็องซี่(ยู 19)
LLDWDL
ยิงได้1.50
เสีย1.50
เตะมุม2.67
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%27.67