ราคาบอล คู่ ดร็องซี(ยู 19) vs อาเมียงส์(ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | -1.5 | 0.9 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.97 | -1.5 | 0.8 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 6.5 | 5 | 1.33 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 6.5 | 5 | 1.33 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.97 | 3.25 | 0.82 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.96 | 3.25 | 0.81 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ดร็องซี(ยู 19) vs อาเมียงส์(ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ดร็องซี(ยู 19)
4-6-15
อาเมียงส์(ยู 19)
13-6-5
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ดร็องซี(ยู 19)
28 : 51
อาเมียงส์(ยู 19)
54 : 31
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ดร็องซี(ยู 19)
16.0%
อาเมียงส์(ยู 19)
54.2%
ดร็องซี(ยู 19)
| รวม | 25 | 4 | 6 | 15 | 28 | 51 | 18 | 14 | 16.0% |
| 12 | 3 | 3 | 6 | 17 | 22 | 12 | 13 | 25.0% | |
| 13 | 1 | 3 | 9 | 11 | 29 | 6 | 13 | 7.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 11 | 5 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 25 | 4 | 13 | 8 | 9 | 16 | 25 | 13 | 16.0% |
| 12 | 4 | 3 | 5 | 9 | 9 | 15 | 9 | 33.3% | |
| 13 | 0 | 10 | 3 | 0 | 7 | 10 | 13 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 3 | 3 | 0 | 6 | 3 | 0.0% |
อาเมียงส์(ยู 19)
| รวม | 24 | 13 | 6 | 5 | 54 | 31 | 45 | 2 | 54.2% |
| 13 | 7 | 5 | 1 | 29 | 15 | 26 | 5 | 53.8% | |
| 11 | 6 | 1 | 4 | 25 | 16 | 19 | 3 | 54.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 11 | 6 | 13 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 24 | 6 | 14 | 4 | 10 | 8 | 32 | 5 | 25.0% |
| 13 | 5 | 6 | 2 | 7 | 4 | 21 | 4 | 38.5% | |
| 11 | 1 | 8 | 2 | 3 | 4 | 11 | 9 | 9.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 3 | 6 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ดร็องซี(ยู 19)
24 - 70
อาเมียงส์(ยู 19)
ดร็องซี(ยู 19)
อาเมียงส์(ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ดร็องซี(ยู 19)
LLDDWL
ยิงได้0.50
เสีย1.83
เตะมุม5.33
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%33.33
อาเมียงส์(ยู 19)
WWWWDL
ยิงได้1.83
เสีย1.00
เตะมุม2.83
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%15.33