ราคาบอล คู่ สต๊าด แร็งส์(ยู 19) vs ดร็องซี(ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 0.5 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.83 | 0.5 | 0.93 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.8 | 4 | 3.2 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.8 | 4 | 3.2 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 3.25 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.86 | 3.25 | 0.9 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ สต๊าด แร็งส์(ยู 19) vs ดร็องซี(ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
สต๊าด แร็งส์(ยู 19)
10-2-9
ดร็องซี(ยู 19)
4-6-13
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
สต๊าด แร็งส์(ยู 19)
34 : 42
ดร็องซี(ยู 19)
27 : 44
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
สต๊าด แร็งส์(ยู 19)
47.6%
ดร็องซี(ยู 19)
17.4%
สต๊าด แร็งส์(ยู 19)
| รวม | 21 | 10 | 2 | 9 | 34 | 42 | 32 | 6 | 47.6% |
| 11 | 8 | 1 | 2 | 22 | 10 | 25 | 3 | 72.7% | |
| 10 | 2 | 1 | 7 | 12 | 32 | 7 | 12 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 13 | 8 | 13 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 6 | 12 | 3 | 15 | 10 | 30 | 4 | 28.6% |
| 11 | 5 | 5 | 1 | 10 | 1 | 20 | 2 | 45.5% | |
| 10 | 1 | 7 | 2 | 5 | 9 | 10 | 12 | 10.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 7 | 3 | 11 | 50.0% |
ดร็องซี(ยู 19)
| รวม | 23 | 4 | 6 | 13 | 27 | 44 | 18 | 14 | 17.4% |
| 12 | 3 | 3 | 6 | 17 | 22 | 12 | 13 | 25.0% | |
| 11 | 1 | 3 | 7 | 10 | 22 | 6 | 13 | 9.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 9 | 5 | 9 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 23 | 4 | 13 | 6 | 9 | 11 | 25 | 10 | 17.4% |
| 12 | 4 | 3 | 5 | 9 | 9 | 15 | 7 | 33.3% | |
| 11 | 0 | 10 | 1 | 0 | 2 | 10 | 10 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 2 | 1 | 7 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
สต๊าด แร็งส์(ยู 19)
59 - 53
ดร็องซี(ยู 19)
สต๊าด แร็งส์(ยู 19)
ดร็องซี(ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
สต๊าด แร็งส์(ยู 19)
DWWLLW
ยิงได้1.83
เสีย1.67
เตะมุม2.67
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%32.83
ดร็องซี(ยู 19)
DDWLDW
ยิงได้1.50
เสีย0.83
เตะมุม3.67
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%24.00