ราคาบอล คู่ ซารัน (ยู 19) vs อีเอสเอ็ม ดีอี กอนเฟรวิลล์ ยู19 ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกฝรั่งเศส ยู 19
2 เม.ย. 2566 20:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 0.5 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.83 | 0.5 | 0.93 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.8 | 3.8 | 3.4 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.8 | 3.8 | 3.4 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | 3 | 1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.79 | 3 | 0.98 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ซารัน (ยู 19) vs อีเอสเอ็ม ดีอี กอนเฟรวิลล์ ยู19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ซารัน (ยู 19)
7-3-10
อีเอสเอ็ม ดีอี กอนเฟรวิลล์ ยู19
6-1-14
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ซารัน (ยู 19)
26 : 40
อีเอสเอ็ม ดีอี กอนเฟรวิลล์ ยู19
26 : 60
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ซารัน (ยู 19)
35.0%
อีเอสเอ็ม ดีอี กอนเฟรวิลล์ ยู19
28.6%
ซารัน (ยู 19)
| รวม | 20 | 7 | 3 | 10 | 26 | 40 | 24 | 10 | 35.0% |
| 10 | 3 | 1 | 6 | 10 | 21 | 10 | 13 | 30.0% | |
| 10 | 4 | 2 | 4 | 16 | 19 | 14 | 4 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 8 | 8 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 20 | 3 | 10 | 7 | 6 | 17 | 19 | 13 | 15.0% |
| 10 | 1 | 6 | 3 | 2 | 7 | 9 | 14 | 10.0% | |
| 10 | 2 | 4 | 4 | 4 | 10 | 10 | 8 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 5 | 8 | 33.3% |
อีเอสเอ็ม ดีอี กอนเฟรวิลล์ ยู19
| รวม | 21 | 6 | 1 | 14 | 26 | 60 | 19 | 13 | 28.6% |
| 11 | 4 | 1 | 6 | 16 | 23 | 13 | 10 | 36.4% | |
| 10 | 2 | 0 | 8 | 10 | 37 | 6 | 12 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 6 | 20 | 6 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 2 | 11 | 8 | 8 | 18 | 17 | 14 | 9.5% |
| 11 | 0 | 10 | 1 | 2 | 4 | 10 | 12 | 0.0% | |
| 10 | 2 | 1 | 7 | 6 | 14 | 7 | 14 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 7 | 5 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ซารัน (ยู 19)
68 - 44
อีเอสเอ็ม ดีอี กอนเฟรวิลล์ ยู19
ซารัน (ยู 19)
อีเอสเอ็ม ดีอี กอนเฟรวิลล์ ยู19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ซารัน (ยู 19)
WWLLDL
ยิงได้1.33
เสีย1.33
เตะมุม3.17
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%35.67
อีเอสเอ็ม ดีอี กอนเฟรวิลล์ ยู19
LWLLLW
ยิงได้1.00
เสีย3.33
เตะมุม3.00
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%29.00