ราคาบอล คู่ ดร็องซี(ยู 19) vs ล็องส์(ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.9 | -1.25 | 0.94 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.9 | -1.25 | 0.86 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | -1.25 | 0.9 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.89 | -1.25 | 0.9 |
| Mansion88 | 0.91 | -1.25 | 0.93 |
| 12bet | 0.91 | -1.25 | 0.93 |
| 18Bet | 0.88 | -1.25 | 0.88 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 5.4 | 4.4 | 1.42 |
| Macauslot | |||
| Crown | 5.5 | 4.65 | 1.38 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 5.25 | 4.5 | 1.4 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 5.75 | 4.4 | 1.4 |
| Mansion88 | 5.3 | 4.45 | 1.41 |
| 12bet | 5.3 | 4.45 | 1.41 |
| 18Bet | 5.25 | 4.5 | 1.4 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.93 | 3.25 | 0.89 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.9 | 3.25 | 0.86 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 3.25 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.95 | 3.25 | 0.85 |
| Mansion88 | 0.97 | 3.25 | 0.85 |
| 12bet | 0.97 | 3.25 | 0.85 |
| 18Bet | 0.92 | 3.25 | 0.82 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ดร็องซี(ยู 19) vs ล็องส์(ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ดร็องซี(ยู 19)
2-2-11
ล็องส์(ยู 19)
12-1-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ดร็องซี(ยู 19)
17 : 37
ล็องส์(ยู 19)
36 : 19
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ดร็องซี(ยู 19)
13.3%
ล็องส์(ยู 19)
75.0%
ดร็องซี(ยู 19)
| รวม | 15 | 2 | 2 | 11 | 17 | 37 | 8 | 14 | 13.3% |
| 7 | 1 | 1 | 5 | 9 | 18 | 4 | 14 | 14.3% | |
| 8 | 1 | 1 | 6 | 8 | 19 | 4 | 12 | 12.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 1 | 5 | 6 | 18 | 1 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 15 | 2 | 8 | 5 | 6 | 10 | 14 | 11 | 13.3% |
| 7 | 2 | 1 | 4 | 6 | 8 | 7 | 12 | 28.6% | |
| 8 | 0 | 7 | 1 | 0 | 2 | 7 | 9 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 4 | 1 | 7 | 16.7% |
ล็องส์(ยู 19)
| รวม | 16 | 12 | 1 | 3 | 36 | 19 | 37 | 2 | 75.0% |
| 9 | 8 | 0 | 1 | 21 | 7 | 24 | 1 | 88.9% | |
| 7 | 4 | 1 | 2 | 15 | 12 | 13 | 3 | 57.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 14 | 10 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 16 | 6 | 8 | 2 | 14 | 6 | 26 | 1 | 37.5% |
| 9 | 5 | 4 | 0 | 11 | 2 | 19 | 1 | 55.6% | |
| 7 | 1 | 4 | 2 | 3 | 4 | 7 | 8 | 14.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 3 | 8 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ดร็องซี(ยู 19)
18 - 70
ล็องส์(ยู 19)
ดร็องซี(ยู 19)
ล็องส์(ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ดร็องซี(ยู 19)
LLLDLL
ยิงได้1.00
เสีย3.00
เตะมุม2.83
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%23.00
ล็องส์(ยู 19)
WLWLWW
ยิงได้2.33
เสีย1.67
เตะมุม4.67
ใบเหลือง2.50
ครองบอล%26.50