ราคาบอล คู่ อีเอสเอ็ม ดีอี กอนเฟรวิลล์ ยู19 vs อาเมียงส์(ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกฝรั่งเศส ยู 19
15 ม.ค. 2566 20:30 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | -1.75 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.93 | -1.75 | 0.83 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 7 | 5.25 | 1.29 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 7 | 5.25 | 1.29 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | 3.75 | 0.9 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.88 | 3.75 | 0.88 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ อีเอสเอ็ม ดีอี กอนเฟรวิลล์ ยู19 vs อาเมียงส์(ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
อีเอสเอ็ม ดีอี กอนเฟรวิลล์ ยู19
4-1-10
อาเมียงส์(ยู 19)
8-4-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
อีเอสเอ็ม ดีอี กอนเฟรวิลล์ ยู19
20 : 40
อาเมียงส์(ยู 19)
38 : 19
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
อีเอสเอ็ม ดีอี กอนเฟรวิลล์ ยู19
26.7%
อาเมียงส์(ยู 19)
57.1%
อีเอสเอ็ม ดีอี กอนเฟรวิลล์ ยู19
| รวม | 15 | 4 | 1 | 10 | 20 | 40 | 13 | 12 | 26.7% |
| 8 | 3 | 1 | 4 | 13 | 15 | 10 | 9 | 37.5% | |
| 7 | 1 | 0 | 6 | 7 | 25 | 3 | 13 | 14.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 0 | 6 | 4 | 19 | 0 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 15 | 1 | 9 | 5 | 5 | 11 | 12 | 13 | 6.7% |
| 8 | 0 | 8 | 0 | 1 | 1 | 8 | 11 | 0.0% | |
| 7 | 1 | 1 | 5 | 4 | 10 | 4 | 14 | 14.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 4 | 2 | 0 | 4 | 4 | 0.0% |
อาเมียงส์(ยู 19)
| รวม | 14 | 8 | 4 | 2 | 38 | 19 | 28 | 3 | 57.1% |
| 8 | 4 | 4 | 0 | 20 | 10 | 16 | 5 | 50.0% | |
| 6 | 4 | 0 | 2 | 18 | 9 | 12 | 3 | 66.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 13 | 10 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 14 | 4 | 8 | 2 | 6 | 4 | 20 | 5 | 28.6% |
| 8 | 3 | 4 | 1 | 5 | 3 | 13 | 4 | 37.5% | |
| 6 | 1 | 4 | 1 | 1 | 1 | 7 | 7 | 16.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 3 | 0 | 3 | 0 | 12 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
อีเอสเอ็ม ดีอี กอนเฟรวิลล์ ยู19
16 - 66
อาเมียงส์(ยู 19)
อีเอสเอ็ม ดีอี กอนเฟรวิลล์ ยู19
อาเมียงส์(ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
อีเอสเอ็ม ดีอี กอนเฟรวิลล์ ยู19
LLLLLL
ยิงได้0.67
เสีย3.17
เตะมุม0.33
ใบเหลือง0.17
ครองบอล%4.33
อาเมียงส์(ยู 19)
WLLDWD
ยิงได้2.17
เสีย1.67
เตะมุม2.00
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%34.00